Tập Lái
6/6/14
19
2
3
hola,mừng quá các bác ơi, em xin cảm ơn bác hàng xóm đã suy nghỉ phụ em mấy ngày mấy đêm , làm tốn hết bao nhiu trang giấy, hết mấy cây bút mực... !!!! kkkk
Chúc mừng bác !Công sức suy nghĩ của bác được đền đáp rồi !Hô hô

Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Có một bác đi câu cá, một hôm đang ngồi câu bên bờ sông thì chẳng may chiếc đồng hồ đeo tay hàng hiệu tuột khỏi tay rơi tỏm xuống nước, nước thì sâu mà bác thì lại không biết bơi, thế là ngồi tiếc ngẩn ngơ buồn cả một góc trời. Sau một hồi buồn bã bác đành vác cần câu lê bước chân về nhà kể lại cho vợ con nghe...
Sáng hôm sau bác lại tiếp tục ra chỗ thường lệ ngồi câu nhưng cũng chả được gì....
Rồi đến hôm thứ 3, cũng vị trí ấy, đột nhiên bác nghe cá cắn câu...bác như bừng tỉnh giấc...lần này thì là một con cá thật to đã cắn câu của bác và mang theo cho bác một niềm hy vọng...
Bác vội vác con cá to chạy thẳng một hơi về nhà và bác hét vợ mang cho bác con dao để bác mổ bụng con cá ngay lập tức,
và mọi người ai cũng vô cùng ngạc nhiên khi không thấy cái đồng hồ của bác trong bụng con cá...:3dsohai:

• Like
Reactions: Rosenguyen
Tập Lái
4/6/14
6
7
3
40
  • Like
Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Giải đã đc công bố thì cũng khó mà quyết định lại đc ( chèo lái như thuyền thôi anh Bosini19 ơi ) ... giống như Arjen Robben té để tiễn Mexico về nước vậy . Chúc mừng các ACE đoạt giải nhé ! :3dhungio:
Em nhớ em đặt tên lốp cũng hay mà sao ko đc giải gì hết zậy ! :3dkhoc:

Em cũng xin góp ý với GoodYear : sau này có tổ chức sân chơi cho ACE OS các anh chị nhớ xem kỹ tiêu chí nội quy bài dự thi nhé , quy định là do BTC đặt ra nên BTC phải suy nghĩ kỹ trước khi " đóng dấu ký tên sau cùng " và ấn định theo cho chính xác ...

EM hết thắc mắc rồi ! Em cũng đang xài Lốp GoodYear - Lốp Vua Bám Đường nè ... hehe
hehe. chúc bác may mắn lần sau !

Hạng B1
16/12/11
50
28
18
Có một bác đi câu cá, một hôm đang ngồi câu bên bờ sông thì chẳng may chiếc đồng hồ đeo tay hàng hiệu tuột khỏi tay rơi tỏm xuống nước, nước thì sâu mà bác thì lại không biết bơi, thế là ngồi tiếc ngẩn ngơ buồn cả một góc trời. Sau một hồi buồn bã bác đành vác cần câu lê bước chân về nhà kể lại cho vợ con nghe...
Sáng hôm sau bác lại tiếp tục ra chỗ thường lệ ngồi câu nhưng cũng chả được gì....
Rồi đến hôm thứ 3, cũng vị trí ấy, đột nhiên bác nghe cá cắn câu...bác như bừng tỉnh giấc...lần này thì là một con cá thật to đã cắn câu của bác và mang theo cho bác một niềm hy vọng...
Bác vội vác con cá to chạy thẳng một hơi về nhà và bác hét vợ mang cho bác con dao để bác mổ bụng con cá ngay lập tức,
và mọi người ai cũng vô cùng ngạc nhiên khi không thấy cái đồng hồ của bác trong bụng con cá...:3dsohai:
Bác kể chuyện gì mà cao siêu quá, em dịch nãy giờ vẫn chưa hiểu rõ dụng ý của câu chuyện mà bác đang kể.

• Like
Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Bác kể chuyện gì mà cao siêu quá, em dịch nãy giờ vẫn chưa hiểu rõ dụng ý của câu chuyện mà bác đang kể.
hihi...ý là tớ cũng chả được cái bánh xe nào cả bác à...hehe...đùa tí ý mà

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Hì, em hụt giải, nhưng thấy cuộc thi vui mà các bác, dù gì cũng được tạo cơ hội sáng tạo tên với may may thì trùng giải xài lốp miễn phí. Em xải Goodyear và không có gì phàn nàn về chất lượng cả., nói khen khen là rất hài lòng ấy.
Cuộc chơi mà, vui thơi. Còn chuyện 5-6 chữ thì những chữ như Goodyear, Triplemax... thì hơi hó phân biệt, nói 1 hay 2 cũng được các bác ạ. Túm lại là không nên làm khó nhau, để người ta còn tổ chức sân chơi cho mình vui nữa chứ
Hihi bác nói phải . Lần sau tớ là tớ cố gắng kiếm thêm 2 bánh . Đợt này thấy anh em trúng giải rần rần mà ham , hix hix

Tập Lái
6/6/14
19
2
3
Giải thì rớt rồi đó nhưng vẫn còn kiên trì, miệt mài, ham hố cái khoảng bỏ trống mà BTC nhắc đến nãy giờ: "Goodyear Việt Nam sẽ có chương trình ưu đãi đặc biệt dành cho bác cũng như các bác OS đã tham gia cuộc thi đối với dòng lốp mới này. Ưu đãi rất hấp dẫn, bác chờ nhé, Goodyear có thể sẽ thông báo chương trình này sớm hơn dự kiến."
Các bác thử cùng em đoán xem, có gì hay ho ở phía trước vậy? Có khi nào tặng mỗi người dự thi... 1 lốp Vua Bám Đường ko ta, kakaka :3danbanh:
Chắc tặng phiếu giảm giá thôi bác ơi , tặng 1 lốp chắc Goodyear xập tiệm quá .hihihi:3dquaytay:

Hạng B1
16/12/11
50
28
18
Nghĩ mà cũng tiếc, thấy mình đặt tên cũng hay bá cháy bò chét, ko hiểu sao lại trợt vỏ chuối ngon lành thế này. Số đúng thật xui, tham gia dự thi cái gì cũng chả thấy trúng bao giờ.