Tập Lái
4/6/14
6
7
3
40
Nghĩ mà cũng tiếc, thấy mình đặt tên cũng hay bá cháy bò chét, ko hiểu sao lại trợt vỏ chuối ngon lành thế này. Số đúng thật xui, tham gia dự thi cái gì cũng chả thấy trúng bao giờ.
Lần sau bác chú ý, hễ cuộc thi nào mà đặt tên, cứ gán chữ VUA vào thì kiểu gì mà chả trúng. Vua mà chả lẽ lại thua à? Đặt tên là Lốp Vua thì hãng lốp xe nào mà ko ưng cái bụng chứ.

• Like
Reactions: Rosenguyen
Hạng B2
30/4/14
323
632
93
Nghĩ mà cũng tiếc, thấy mình đặt tên cũng hay bá cháy bò chét, ko hiểu sao lại trợt vỏ chuối ngon lành thế này. Số đúng thật xui, tham gia dự thi cái gì cũng chả thấy trúng bao giờ.
hihi...người ta có câu "Văn mình vợ bạn"...có lẽ mình chưa khác quan thôi bác ơi, không phải tại xui đâu:3dcuoigif:

Tập Lái
12/6/14
5
4
3
34
Thay vì các bác ngồi đây suýt xoa thì lo chạy qua bên kia coi thông tin tặng voucher của Goodyear mà đặt ghế nhận voucher còn thiết thực hơn.

Tập Lái
2/6/14
45
36
18
44
Chúc mừng bác giatminh, mùa này không lo đường trơn nha.

Tập Lái
13/6/14
7
0
1
38
Suy nghĩ 3 ngày mới chọn được cái tên ưng ý, vậy mà đến giải khuyến khích cũng không đc. Tiếc quá, lốp TripleMax của tôi!

Tập Lái
14/6/14
1
1
1
Bác Legen216 thân mến!

Trước hết, thay mặt BTC, xin cảm ơn bác đã có những đóng góp tích cực, hỗ trợ BTC đánh giá bài dự thi tốt hơn. Tuy nhiên, có một sự nhầm lẫn nhẹ khi thống kê lại những người đoạt giải và đã có sự điều chỉnh từ BTC về kết quả cuộc thi để đảm bảo quyền lợi cho những người dự thi.
BTC vẫn giữ Bài dự thi đạt giải Lốp "Goodyear 3 an toàn" và Lốp "TripleMax - Khắc Tinh đường trơn" vì dù có yếu tố tiếng anh nhưng đó được coi là tên riêng và có diễn giải rất rõ ràng tính năng đi kèm nên vẫn được coi là hợp lệ. Riêng bài thi Lốp cao cấp GoodMax đã được thay thế bằng bài dự thi Lốp Hiệp sĩ Đường Trơn theo đúng tiêu chí cuộc thi và có số điểm cao liền kề.

Một lần nữa, xin chân thành cảm ơn sự đóng góp của bác và mời bác tiếp tục theo dõi thông báo tiếp theo của Goodyear về chính sách đặc biệt dành cho tất cả các thành viên OS có tham gia cuộc thi.

Trân trọng!

Em thấy Goodyear Việt Nam đưa ra tiêu chí rõ ràng từ đầu là chỉ được sử dụng tiếng Việt, nay đến khi chấm giải lại nói khác đi là tên riêng tiếng Anh được tính là hợp lệ. Vậy là BTC đã tự mình chà đạp, hay tiếng Anh là "overrun" cái qui định do chính mình đặt ra. Dĩ nhiên, BTC có quyền đó vì lốp của họ nên họ muốn trao ai thì quyền sau cùng của họ. Nhưng thiết nghĩ họ dám chà đạp tiêu chí cuộc thi do họ tạo ra thì những quảng cáo hay cam kết khác về sản phẩm, về chất lượng dịch vụ của họ có cần phải đặt dấu hỏi? Bởi vậy em quyết định đi thay lốp khác mà không chọn Goodyear.

• Like
Reactions: LT
Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Em thấy Goodyear Việt Nam đưa ra tiêu chí rõ ràng từ đầu là chỉ được sử dụng tiếng Việt, nay đến khi chấm giải lại nói khác đi là tên riêng tiếng Anh được tính là hợp lệ. Vậy là BTC đã tự mình chà đạp, hay tiếng Anh là "overrun" cái qui định do chính mình đặt ra. Dĩ nhiên, BTC có quyền đó vì lốp của họ nên họ muốn trao ai thì quyền sau cùng của họ. Nhưng thiết nghĩ họ dám chà đạp tiêu chí cuộc thi do họ tạo ra thì những quảng cáo hay cam kết khác về sản phẩm, về chất lượng dịch vụ của họ có cần phải đặt dấu hỏi? Bởi vậy em quyết định đi thay lốp khác mà không chọn Goodyear.
Thôi ông anh ! thông cảm cho GY , đây là lần đầu GY chức event , nên sai sót là cái chắc .... GY sai và cũng xót lắm ... Từ lúc đầu tham gia em nhìn thấy rất nhiều người đặt tên sai với nội quy ... Nhưng rồi giải cũng sai theo luôn ! Dù sao GY cũng nhiệt tình tạo sân chơi cho ACE OS tính ra họ cũng đáng khen hơn đáng trách .... hehe

Hạng B2
29/8/13
190
129
43
Bác Minhcap thân mến!

Trước hết, thay mặt công ty Goodyear Việt Nam, xin chân thành cảm ơn bác đã tích cực đóng góp và tham gia cuôc thi cùng Goodyear trong thời gian qua.

Tuy nhiên bác ...khoan hãy đi thay lốp. Goodyear Việt Nam sẽ có chương trình ưu đãi đặc biệt dành cho bác cũng như các bác OS đã tham gia cuộc thi đối với dòng lốp mới này. Ưu đãi rất hấp dẫn, bác chờ nhé, Goodyear có thể sẽ thông báo chương trình này sớm hơn dự kiến.

Trân trọng!
Em cũng rớt luôn giải "khuyến mãi" - không có cỡ lốp của xe em hehe...

Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Cảm ơn GoodYear Viet nam đã tạo ra cuộc chơi rất thú vị, hữu ích.
Em chúc mừng các anh chị đạt giải.
Chúc mừng GoodYear Viet nam đã hoàn thành cuộc thi "đặt tên lốp trúng lốp".
Tuy nhiên, một sai lầm hiên ngang trước mắt cộng đồng OS là Luật chơi không được tôn trọng, những qui định về số chữ, ngoại ngữ của Tên Lốp đã làm tốn thời gian, trí tuệ của bao nhiêu OSER.
Những lời biện hộ của GoodYear Viet nam không thỏa đáng.
GoodYear Viet nam đã kịp thời đưa ra chương trình tặng phiếu….ngay sau...
Dù sao thì cũng không sướng lắm, vì còn nhiều hãng lốp khác cũng đi được., chẳng vì phiếu mà gượng.
Nhân dịp này, em mong các hãng xe, hãng phụ tùng, phụ kiện xe.... muốn vào OS làm sự kiện: phải tôn trọng cộng đồng OS, nếu tự ý tạo sân, làm Luật, chà Luật như thế này thì có lẽ đề nghị BQT từ chối, không cho tham gia ở OS nữa ạ.
Như thế là đảm bảo giá trị của OS, của OSER, và của chính các hãng nữa.
Em chúc OS luôn là sân chơi hấp dẫn, hữu ích.....
Em: 2say