Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
GP F1 gần tới nơi rồi mà góc này vẫn vắng vẻ quá. Năm nay các bác có tổ chức Fantasy Games không đới!

Ai sẽ là nguời giành pole position tại Australia và ai sẽ là người chiến thắng đầu tiền của GP 2007? Mời các bác bình luận.

Massa? - Tay đua có thành tích testing xuất sắc tại Bahrain trong 2 tuần vừa qua sẽ giành chiến thắng ?

Kimi? Người được kỳ vọng nhiều khi được giao chiếc xe tốt hơn MP4-21 năm ngoái?

Alonso? Tay đua được ông bầu "Biatore của Renault" cho là "overrated"?

Hamilton? Tay đua trẻ người Anh đầy triển vọng, và khi mà . . . MP4-22 đã được cải thiện rất nhiều?

Hay là một tay đua khác ?

Em thì vẫn tin là KImi sẽ giành pole position và hy vọng sẽ giành chiến thắng tại Mem bần. Kimi không thể hiện nhiều khi testing nhưng rất khôn ngoan và tính toán rất tốt trong khi thi đấu.

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53
RE: Khoi dong Ep Mot

OSF năm nay không phải chọn lốp nữa nhỉ?:D
Em đoán Massa Pole, Kimi P1 luôn nhé :) Alonso ... DNF [:-]

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

các pác yên trí... OSF1F năm nay sẽ hoành tráng ko kém fần năm ngoái... hãy cùng đợi xem!!!

Hạng B1
22/10/06
94
0
0

Tôi đoán là Kimi sẽ dành pole, nhưng Alonso sẽ chiến thắng

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

He he, em chẳng biết năm ngoái các bác hòanh tráng thế nào, chỉ biết sơ sơ qua lời anh em hôm off tất niên Hà Nội tán dương bác Bắp thôi. Món này em thích lắm nhưng ko sành, từ đầu đến cuối chỉ thích mỗi ferrari. Năm ngóai, Nhật bủn GP xem xong, chán quá đếch xem Brasil GP nữa.
Melbourne năm nay, em đoán nhé..., nhưng thôi chẳng nói các bác cũng đoán ra, tuyền màu đỏ:D

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Mời các bác qua đây để tham gia OS F1 CK 2007

http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=410196&mpage=1&#410325