Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Chào các bác FFC thân yêu, thời gian vừa qua do phải kiếm cơm nên F1 em không có dịp cùng nhà mình giao lưu, kể cả offline, cái này em phải chịu phạt rồi.
Theo đề xuất của một số bác, để tăng vực dậy tinh thần FFC ....anh em quyết định tổ chức dã ngoại cho hội FFC tại madagui, hợp giao lưu cùng hội Offroad. Tất cả mọi thành viên FFC đều có thể tham gia chương trình này cùng gia đình để nghỉ ngơi dã ngoại trong 2 ngày thứ 7, CN 15-16/8.
Mời các bác đăng ký tham gia đông vui để lên tinh thần FFC cho mọi anh em. Dự kiến sẽ bóng bàn thêm về sinh nhật FFC luôn nhé.

Mời các bác tham gia.:

Danh sách đăng ký:
1. F1racer
2. Mimo
3. Xe dap:

..............................

Tham khảo:

Chương trình OS Off-road kết hợp giao lưu FFC sẽ được tổ chức tại Madagui vào hai ngày cuối tuần tới với lịch trình như sau:

Ngày 15/8/09

06:00 – 10:00 Đoàn khởi hành từ SG đến Resort Madagui & làm thủ tục check in cho thành viên gia đình nào tham dự có con nhỏ …
10:30 – Tập trung đội hình xe chiến và tiến vào rừng suối và vượt qua các địa hình hiểm trở.
15:30 – Đoàn tiến vào trang trại bác “Lơ” để thưởng thức hương vị trái cây sầu riêng, chôm chôm và Mít, bác nào thích có thể được tặng quà trái cây mang về..
16:30 – Tắm xe & tắm suối.. theo xác nhận của một thành viên tiền trạm, offroad lady sau hơn một giờ mình trong dòng suối mát lạnh thì về nhà làn da sáng đẹp hơn hẳn, các bác nam nhà mình thì cảm thấy khỏe như mới đi spa về ...:D
18:00 – Đoàn trở về Madagui Resort
19:00 – Đốt lửa trại & chương trình Gala đờn ca tài tử đến thâm đêm đến sáng..

Ngày 16/8/09
08:00 – Chương trình thăm quan rừng / suối tại khu du lịch Magadui trong 2 giờ đồng hồ.
10:00 – Khởi hành về SG.

Về chi phí cho chuyến đi BTC sẽ thông báo sau. Các thành viên vui lòng đăng ký sớm để BTC chuẩn bị đồng phục cho các bác.

Các yêu cầu khi đăng ký:
1-Nick 2- Họ & Tên 3-Xe tham dự 4-Số người lớn 5-Số trẻ em 5-Chọn phòng Nghỉ tập thể hay ở phòng riêng 6-Size áo.

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh
Em đăng ký nhé! Cảm ơn bác!
Tên : Lê Việt.
Nick: VietPre.
Xe: Escape 3.0!
Số người: 2 nhớn, 2 nhỏ!
Phòng : riêng!
Áo: Cở em!!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Em có việc trên Đà Lạt chắc sẽ ghép cùng các bác đi cùng đến Madagui cho vui .Vẫn tập trung ở Văn Thánh đúng không bác F1RACE?

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
DAOTHOAT nói:
Em có việc trên Đà Lạt chắc sẽ ghép cùng các bác đi cùng đến Madagui cho vui .Vẫn tập trung ở Văn Thánh đúng không bác F1RACE?

Có thêm bác làm bạn đường là vui rồi.
Tập trung ở Cơm Tấm Kiều Giang, qua ngã 4 Bình Thái 400m bên tay phải bác ạ ( quán cũ đã bỏ luôn rồi). Không tập trung ở Văn Thánh nữa, chỗ đó làm ăn dịch vụ tệ quá.
Hẹn gặp bác để tham gia chuyến offroad nhỏ trước khi đi ĐL luôn nhé.

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Tiếc quá!!!huhu

Tếc quá bác hội trưởng ơi, em vừa mới vào hụt mất chuyến offroad ở Magdagui rồi!!huhu. Chắc sắp tới bác tổ chức nữa nhé, nếu đi 2 ngày cuối tuần em ủng hộ 2 tay luôn!