Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng
RE: Không biết Totota kỳ này kêu ca ra sao?

Cám ơn bác Kebab, lần sau m6ps sẽ chú ý hơn khi nói về Toyota, có lẽ sẽ thay logo của Toyota VN bằng chữ dỏm? Ngoai tiết kiệm xăng, các bác co biết To còn ưu điểm gì nữa không?

Trích đoạn: m6ps

Cám ơn bác Kebab, lần sau m6ps sẽ chú ý hơn khi nói về Toyota, có lẽ sẽ thay logo của Toyota VN bằng chữ dỏm? Ngoai tiết kiệm xăng, các bác co biết To còn ưu điểm gì nữa không?

khỏi cần thay cho mất công tốn kém bác (mà lại là tốn tiền dân ta thui bác)...cứ để đó rồi mọi người biết liền...

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: m6ps

Được một ích lợi nữa là bác sẽ có được tính kiên nhẫn khi xếp hàng mua xe. Sức chịu đựng và thoả mãn khi đem xe đi bảo hành....

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Đọc xong bài này tức cười quá đi.
.
Hèn gì bác cotex một hai phải bóc logo của Toy ra gắng logo Của BMV vào.

Hạng D
29/6/04
1.115
8.921
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Sao các bác ác cảm với To thế ?! To chỉ "chém" tiền dân tiêu dùng Vn ta thôi mà ! [8|] Em thấy bực nhất là con Camry có gì đặc biệt mà giá cứ trên trời vậy không biết ?!:mad: nói thật chứ ai đi con này là vừa có tính "cam chịu" vừa "??????" nữa đó các bác !:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Nghe thông báo của bác WM tui hoảng quá điện hỏi đại lý liền nhưng họ nói là hiện chưa nghe thông tin gì về chuyện này từ To VN . Vậy bác có thông tin gì cụ thể hơn thì post cho anh em biết nhá, để cháy xe thì ...hết chuyện . Rõ là xe của các liên doanh VN chán thiệt , thực tình bây giờ tui cũng chẳng tin tưởng vào hãng nào cả vì các bác xem, nội trong diễn đàn ta thì cũng thấy đủ thông tin xe nào cũng bị lỗi cả , tới Mon mà bọn cửu vạn đẩy zòng zòng để bêu rếu ở HN thì hết biết luôn .
À quên , cám ơn bác WM , có tin mới thì post liền nhé[&o]

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Hiz, đọc xong bài này buồn quá, em can ông bác mãi mà ông bác cứ đòi mua Altis... khổ thế, dân mình chuộng TOY thật, thế thì TOI hết thôi:D[:'(][8|]

26/10/03
167
0
0
Vietnam

Theo mình biết thì chương trình dành cho xe Altis này sẽ bắt đầu vào tháng 1/2005. Và không phải tất cả xe Altis đều bị mà chỉ có một lô xe duy nhất, thành thử mỗi đại lý Toyota sẽ chỉ có vài chục chiếc nằm trong lô xe đó thôi. Đại lý sẽ kiểm tra sk, sm và thông báo đến chính xác khách hàng. Và đây chỉ là chương trình dự phòng, vì trường hợp này chưa xảy ra tại VN, mà chỉ có vài trường hợp xảy ra ở Indo nên ở đây chỉ cẩn thận phòng ngừa.[:-]

btg
Tập Lái
24/9/04
28
0
0

Gửi các bác chuyện cười về toyota:

Too Often Yankees Overprice This Auto
This One You Oughta Tow Away
To Operate Your Own Terrific Automobile
Tolerances Over Yielding, Often Towed Away
Toyota Overcharges You On Their Accessories

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

Trích đoạn: sport

nói thật chứ ai đi con này là vừa có tính "cam chịu" vừa "rồ" nữa đó các bác !:D

bác Sport ơi, lần sau đừng post như vậy nhé, đó là ý thích riêng của mỗi người mà, vả lại trong 4rum mình cũng nhiều bác "cam chịu" và "rồ" như bác nói lắm í :D

Last edited by a moderator: