Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Bơm xăng kia carens 2.0 mt thay khoảng bao nhiêu tiền vậy mấy anh?
Anh nào có kinh nghiệm thay bơm xăng rồi giới thiệu e 1 gara với, e ở tỉnh nên ko bít chỗ làm.
anh chạy vô hãng kiểm tra và thay luôn, họ bảo hành cho mình 6 tháng, có gì mắc đền cũng dể dàng...

Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
Em muốn lên đời... nên gả em Carens S AT 2014 full option, màu đen biển đẹp TP cho bác nào quan tâm. Đi đc gần 26.000km.

• Like
Reactions: futureneodo
Tập Lái
22/12/17
1
0
1
41
Em muốn lên đời... nên gả em Carens S AT 2014 full option, màu đen biển đẹp TP cho bác nào quan tâm. Đi đc gần 26.000km.
em đanh có nhu cầu, anh có thể cho thêm thông tin không anh?

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Em thay 4 bóng xi nhan led vào , tốc độ chớp nhanh quá .Nhờ các bác cho ý kiến xử lý giúp ạ (trước đây hình như cũng có bài viết về vụ này rồi nhưng em tìm không ra). Em cũng đang tìm xem cục chớp nó nằm ở mô để thay bằng chớp điện tử không biết có được không .

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Em thay 4 bóng xi nhan led vào , tốc độ chớp nhanh quá .Nhờ các bác cho ý kiến xử lý giúp ạ (trước đây hình như cũng có bài viết về vụ này rồi nhưng em tìm không ra). Em cũng đang tìm xem cục chớp nó nằm ở mô để thay bằng chớp điện tử không biết có được không .
cái này anh phải xử lý bằng cái load resistors như thế này mới hết chớp nhanh -> https://www.amazon.com/Resistors-Signal-License-Warning-Cancellor/dp/B004EDF8HY.
Anh tìm trên ebay hay nhật tảo xem họ có bán không.

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Dạ phải mua 4 cái. Vì bản chất led signal nó chớp nhanh vậy đó anh. Tụi Mỹ nó bán là kèm theo load resistors Free cho mình, Tàu chắc la ko có. Nó là điện trở, anh ra NT mua vài loại có trở kháng khác nhau về chế thử anh, em thấy spec. là 6ohm, 50W.

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Đi ngoài đường thấy kiểu chớp nhanh này rồi. Khá nhức mắt và khó chịu cho ng đi sau đó bác.

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Dạ phải mua 4 cái. Vì bản chất led signal nó chớp nhanh vậy đó anh. Tụi Mỹ nó bán là kèm theo load resistors Free cho mình, Tàu chắc la ko có. Nó là điện trở, anh ra NT mua vài loại có trở kháng khác nhau về chế thử anh, em thấy spec. là 6ohm, 50W.
A thấy trên lazada có bán thứ này , mua về thử xem sao
[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Carens