Hạng D
9/10/10
1.034
484
83
53
Carens chại sướng hơn MN nhìu chớ bác. Ông già em đang chại con Carens AT 2.0 2012 odo mới có 12k thoai. Bữa mượn đạp đi VT ngon choét...kkk. Ổng muốn đổi lên CR-V bữa giờ mà chưa tìm ra xe ngon

CRV thì ngon rồi, đời 2011-2012 giờ tầm bao nhiêu bác nhể?

Tập Lái
12/12/17
7
0
1
40
a nhớ mua baga mui aftermarket design cho Rondo, đừng mua hàng chế ADV khi chạy tốc độ > 80kph sẽ hú do các thanh rack bar không được thiết kế khí động học. Đa số AE trong box này vẫn đi Carens (chưa lên Rondo)
Đây là hãng sản xuất roof rack aftermarket chuyên nghiệp của Mỹ, anh nhìn các thanh cross bar hình dáng khí động học -> https://www.thule.com/en-us/us/roof-rack/roof-bars
Cám ơn cụ nhiều ah. Nhưng hàng thule này em có coi rồi. Giá chát lắm. Em không cố được ah.

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Xe mình mua hãng về là bắt nhả đã không ngon rồi anh skint ạ, mà bọn ktv nó cứ bảo bình thường, không lẽ mới mua hơn năm đã thay lá côn
Tuỳ đk anh đi trong city nhiều và cách mình di côn, em đi khoảng 50k là cảm thấy trượt côn khi đi số 1-2. Hết ngon em thay. Anh depart số 1 mà rung cái xe là lá côn nó chai ( ko mòn), có dk thì a thay ko thì đi 20-30k thêm r thay cũng đc ( khó chịu chút)

Hạng B2
4/7/14
418
345
63
39
tết này em làm chuyến về quê tận Quy Nhơn gần 1500 km bằng con carens, xăng cộ thì ko tính chish xác vì lưng bình lại bơm đầy bình nhưng cảm giác rất tiết kiệm, cảm giác đi tốc cao rất đầm, vượt xe leo đèo nhẹ nhàng, ôm cua ở 80 vẫn ngọt ngào, tính bán xe mà làm chuyến đg dài về đổi ý định luôn

Tập Lái
19/2/13
26
5
8
Quận 6, TP.HCM
Chào các nác
em đang tìm 1 cái đầu CD theo xe của Carens, các bác ai có hoặc biết ở đâu có cho em xin thông tin ạ.
ngoài ra, ở HCM có gara nào chuyên dòng này không ạ
Cám ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/11/13
229
125
43
tết này em làm chuyến về quê tận Quy Nhơn gần 1500 km bằng con carens, xăng cộ thì ko tính chish xác vì lưng bình lại bơm đầy bình nhưng cảm giác rất tiết kiệm, cảm giác đi tốc cao rất đầm, vượt xe leo đèo nhẹ nhàng, ôm cua ở 80 vẫn ngọt ngào, tính bán xe mà làm chuyến đg dài về đổi ý định luôn
Xe bác đời bao nhiêu vậy ạ.