Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens ( Index ở trang 1 )

Trong này nóng như lửa đại ca Đạt ạ !

datma nói:
skint nói:
Cám ơn đại ca và các trưởng lão có buổi cafe nhẹ nhàng vui vẻ cuối năm. Chúc V2 anh N sau khi đi spa sức dầu xơm thì mấy a Tí anh tha cho.
Chúc AE Noel, Năm Mới vui vẻ!

Tận thế qua rồi oh yeah!

Ngoài này ae áo đơn áo kép mà mấy a2 xì phố vẫn đồ cộc chơi noel sướng ghê! :D

• Like
Reactions: Ngove
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens ( Index ở trang 1 )

Chúc các cụ các bác mùa Giáng sinh an lành hạnh phúc .

• Like
Hạng B2
6/7/11
353
14
18

cụ tư ơi cho em hỏi chút ạh,xe em mới phát bịnh này,chạy tốc độ chậm thì nghe nhỏ còn chạy tốc độ cao thì nghe lớn,em ngồi bên tài nghe rất rõ ạh,ko bít có phải tiếng ồn của động cơ ko,nghe cứ như là tiếng cái gì nó cạ vô bánh xe vậy.thank you

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh

@tonngocnghia: Bác có tấm ảnh nào không ...che gởi cho em nhé ! :D:D:D

• Like
Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

Tôn ca đã trở lại quậy quá[:O]:D

Hạng B2
6/9/11
389
19
18

Phải chi mấy em bị ............... cụt tay thì hay.

Hạng B2
6/7/11
353
14
18

bác skint bắt bịnh giúp em ở trên nhé.thank you

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

Trước mắt mình đi vòng quanh 4 bánh xem có vật lạ cạ vào bánh xe hay xem trên mặt bánh xe có vết cạ nào ko?

Sau đó đem vô TH cho họ đội xe lên kiểm tra luôn, mấy cái này ko biết bóc thuốc thế nào vì skint chưa gặp qua. Lúc đó cho họ kiểm tra tổng quát luôn, thường là Free, còn có bệnh gì bốc thuốc mới tính tiền.
dung.doan nói:

• Like
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Nghe mô tả khó mà đoán được vì sao vì có rất rất nhiều nguyên nhân gây ra tiếng ồn này .

skint nói:
Trước mắt mình đi vòng quanh 4 bánh xem có vật lạ cạ vào bánh xe hay xem trên mặt bánh xe có vết cạ nào ko?

Sau đó đem vô TH cho họ đội xe lên kiểm tra luôn, mấy cái này ko biết bóc thuốc thế nào vì skint chưa gặp qua. Lúc đó cho họ kiểm tra tổng quát luôn, thường là Free, còn có bệnh gì bốc thuốc mới tính tiền.
dung.doan nói: