Hạng B2
26/7/04
332
40
28
www.petrolimex.com.vn
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens ( Index ở trang 1 )

Vụ châm thêm nước làm mát thì các bác nên làm ở nhà & dùng nước đun sôi để nguội là chắc ăn nhất ạ! :D

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens ( Index ở trang 1 )

skint nói:
hội CRs toàn mấy ông già Yamaha:D
voduy nói:
Hội Cà Lem vui quá nhỉ - Anh 4 làm cái mục lục hoành tờ ráng quá 
Skirt chỉ được cái nói đúng
Kkk

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

tonngocnghia nói:
skint nói:
voduy nói:
Kkk
Aj nój Hộj Kà-lem t0àn mếy ông jà vạj ? :D Có trẻ thơ (chưa tóc) nữa đếy :D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Nhớn chuyện roài , bé Hường vs bé Tím . :D:D:D

yeuxehoi nói:
tonngocnghia nói:
skint nói:
voduy nói:
Kkk
Aj nój Hộj Kà-lem t0àn mếy ông jà vạj ? :D Có trẻ thơ (chưa tóc) nữa đếy :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/6/08
43
1
8

Các bác ơi, em thấy cái nút lock kính trung tâm của Cà rem củ chuối thiệt. Mục đích của cái chốt ấy là lock kính không cho hành khách táy máy lên xuống kính phải ko. Riêng tài xế thì phải lên xuống kính khách được mặc dù đã khóa chứ. Vậy mà nó lock luôn, ko cho tài xế điều khiển kính. Bất tiện quá. Các bác có cách nào đấu nối lại theo ý em nói không ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Em nhớ không nhầm xe em 2010 khi nhấn lock kính thì kính tài vẫn lên xuống được mà . Sang mai check lại xem đúng vậy không .:D

Tập Lái
16/6/08
43
1
8

Vâng, kính tài vẫn lên xuống đc. Ý em là tài xế vẫn có thể điều khiển kính hành khách mặc dù đã nhấn nút lock (lock chỉ có tác dụng đối với khách thôi chứ).

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Khi bác nhấn nút lock đó tức là bác ngắt điện cung cấp ra 3 cửa còn lại nên đương nhiên tài xế không điểu khiển được . :D

txeng nói:
Vâng, kính tài vẫn lên xuống đc. Ý em là tài xế vẫn có thể điều khiển kính hành khách mặc dù đã nhấn nút lock (lock chỉ có tác dụng đối với khách thôi chứ).

Hạng C
7/9/11
836
67
28
44
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens

Các bác cho em hỏi tí em muốn gắn thêm cản sau và baga mui cho Carens tết về quê thì gắn ở đâu ạ? giá rổ thế nào??? Em thấy có xe ốp inox đèn hậu, nắp bình xăng...có ảnh hưởng gì không?

Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
57
TP HCM
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens

Bác ra tiệm Đức inox ở An Dương Vương Q5 là có đủ loại cho Bác lựa nha !

• Like
Reactions: binhxitrum