Hạng B2
26/12/11
170
157
43
Re: [KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens .

ANPHAT nói:
Em ở Q7 thì lấy ở đâu là tiện nhất bác Hoàng nhỉ ?
Cao su hốc bánh có tác dụng gì vậy bác? Liệu có chống ồn được tí nào không ?
Cám ơn bác !
nó giảm đc tiếng ồn khi bác đi qua đường xấu có dính cát đá văng lên hốc lốp; nghe tiếng động sẽ trầm và gọn hơn, chứ ko leng keng như nguyên bản :)

ngoài ra thì xe sẽ ăn ít xăng hơn và điều hoà mát hơn ạ.

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

bác Anphat ở Q7 nhưng mà ở khúc nào vậy, PHM ? để em biết đường tính cho bác

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da

Hi các bác,
Em xin lỗi vì chen ngang vụ độn mông nhưng hồi nãy em có gọi bác beentop vì bác ấy đang ở SG. Tuy nhiên bác ấy đi Cam vào ngày mai nên em không nỡ hành hạ bác ấy. Ngày 7/6 bác ấy vào lại SG và ở đây 2 ngày. Các bác sắp xếp để cùng nhau off chai 1 buổi tối được không ạ?Em nghĩ ngày 7 hay 8 đều ok vì cuối tuần. Off mình cùng bàn luận vụ độn mông để giúp máy lạnh mát hơn cho cụ thể ạ!
Kính.

Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm

Cho mình một ghế nhé, hi vọng hôm đó kg giống hôm off vừa rồi!

Hạng B2
21/12/12
120
4
18
39

groschien nói:
Hi các bác,
Em xin lỗi vì chen ngang vụ độn mông nhưng hồi nãy em có gọi bác beentop vì bác ấy đang ở SG. Tuy nhiên bác ấy đi Cam vào ngày mai nên em không nỡ hành hạ bác ấy. Ngày 7/6 bác ấy vào lại SG và ở đây 2 ngày. Các bác sắp xếp để cùng nhau off chai 1 buổi tối được không ạ?Em nghĩ ngày 7 hay 8 đều ok vì cuối tuần. Off mình cùng bàn luận vụ độn mông để giúp máy lạnh mát hơn cho cụ thể ạ!
Kính.
Off chai tối thứ 6 đi bác. Tối thứ 7 nhiều thứ em ko biết có đi được hem

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48

Beentop nói:
Hôm nọ bác nào đặt 2 bộ chìa khoá gập ấy nhỉ?

Dạ là em, mà chết thật, đợt rồi em đi công tác gấp quên chuyển tiền cho bác mất. Tình hình là bác đi Cam về ghé Sài Ghềnh em chạy tới tận nơi lấy và gửi bác được không ạ.?

Hạng B2
19/9/12
215
18
18
45

@bác fly_us: có 2 chìa bác xuanvanvn đặt em đưa hồi chiều rồi ạ. Giờ em chẳng còn cái nào :).
@bác tieubaongu: hàng của bác về chậm so với lịch em đi nên ko cầm vào cho bác đc. Để về em chuyển tín thành cho bác nhé.
Cục độn mông bác nào rành thì có thể nhờ gara ngoài lắp hộ cũng được, ko thì vào hãng nhé. Vào chỗ nào thì Nhớ giám sát cẩn thận ko thì bị toét ốc giống như cụ Hoavxd KCC thì chết.

Hạng B2
27/7/09
222
158
43
Tp.hcm

Chà chà bác fly us hay nè! Hai cái khoá đó mình đã lấy tận tay bác beentop rồi, lần sau kg nhận bừa như vậy nhé dễ gây mâu thuẫn nội bộ lắm.
Nguyên tắc là chuyển tiền mới đặt hàng.

Last edited by a moderator:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

em đang đi công tác Đà Nẵng Hội An, các bác chọn được ngày off chưa?
groschien nói:
Hi các bác,
Kính.

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48

xuanvanvn nói:
Chà chà bác fly us hay nè! Hai cái khoá đó mình đã lấy tận tay bác beentop rồi, lần sau kg nhận bừa như vậy nhé dễ gây mâu thuẫn nội bộ lắm.
Nguyên tắc là chuyển tiền mới đặt hàng.
dạ đợt đó em có đặt bác beentop, mà do bị điều đi công tác đột xuất cả tuần nên quên mất chuyển tiền. Lỗi tại em ạ
.