Tập Lái
6/4/13
23
1
1
kia Forte cua em hom qua đi trời mưa đèn pha trước nó bi hơi nước vào nên thấy hơi mờ. các bác biết làm sao cho nó hét bị tình trang này không, và chỗ nào làm ngon không chỉ giùm với. xin cảm ơn nhé.

Hạng C
3/2/11
586
6
18
BH
Hầu như xe nào cũng bị, xe em cũng bị, mang vào Kia BH các chú ấy làm gì không biết nhưng từ hôm ấy đến giờ hết rồi, không biết có bị lại nữa không.

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
1. Khi bị vô / đọng nước nên mở đèn cho khô (vì khi mở đèn sẽ nóng bay hơi nước ) vì nếu để lâu có thể mờ choá.
2. Nghe nói nhiều xe Phọt te bị lắm nên vào Hãng để kiểm tra khắc phục là hết

Hạng D
4/2/10
3.389
29.781
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Xe em lúc mới lấy mấy chú rửa xe để giao cho e cũng bị.

Bệnh của Forte rùi.
Bác để đèn pha 1 hồi thì bay hơi hết.
Lâu lâu rửa xe cũng bị. Chả biết khắc phục thế nào...
Chắc hôm nào ... đổi xe quá :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bác qua em làm miễn phí cho bác nhe .

Hạng C
3/2/11
586
6
18
BH
TOI.NGUYENLONG nói:
phatbinhduong nói:
Xuống hãng, mấy bác ấy khoang cho bác 2 cái lỗ thông hơi thế là xong, hình như cái bệnh này là của Forte.....xe nào cũng bị..
CHÍNH XÁC ĐÓ BÁC Ợ
Báo cáo các bác, xe em cũng bị đọng hơi nước đèn pha, vào Kia BH làm(không biết thợ làm những gì), nhưng vẫn không hết, mà hình như còn bị nhiều hơn. Hôm qua đi về nhìn thấy oải quá.

Last edited by a moderator:
Cái này thì hầu như xe Forte nào xuất xưởng ra cũng bị cả ạ, ngay cả K5 cũng bị luôn, nhưng vụ này trong hãng và ở ngoài đều giải quyết tốt. Nếu tiện thì bác mang xe qua bên em, em làm cho bác nhé, việc này hoàn toàn miễn phí và rất nhanh thôi ạ.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245