Hạng B1
26/8/17
94
33
18
Mới chốt con si 1.25 MT , có nhọ lắm không các bác.
Các bác tư vấn giúp em con mt 2018 chưa đang ký grap thì sau này đăng thì phải làm thao.
Mục đích ban đầu chỉ dùng có team IT đi xử lý các hệ thống IT chở theo đồ nghề . về sau chắc cũng ít dùng . trùm mềm thì phí.
Con Si MT trang bị ngon hơn mà bác, có đầu DVD, pha projector, đèn sương mù, thiết kế đẹp hơn, chỉ thua cái số sàn thôi :D

• Like
Reactions: maytinhsaigon
Hạng B2
30/10/10
149
98
43
maytinhsaigon.com
Ng VN mua xe mấy ai cần túi khí đâu
Kkk toy cả đống túi mà có hoạt động đâu .
em đổi ý từ wigo sang kia đây .
thà tập trung khai thác xe hơn là sợ mất giá .
wigo ngẩm lại máy nó là của daihatsu chứ không phải máy toy , hôm trước ngồi test xe chút mở cabo ra nóng quá man (có thể do người trước mới test nên nóng vậy , mà nhiệt độ kiểu đó thì mau rớt máy)

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
345+52=407 nhé bác
đc km bh thân võ .
còn nhiều thứ linh tinh khác thì không kể hết .
Là giá xe đc giảm 10tr hả bác. Bác mua đâu giới thiệu em với, bà chị vợ đang tia mua xe chở con đi học.
Cảm ơn bác trước.

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Xe e Morning 1.25 bản base 2015 nhưng e k chạy dv đã 3 năm nay. Xe đã thay chính hãng các món như thước lái, bộ ly hợp, cục lạnh, cần gạt nước với số km hơn 60k hiện giờ. Đồng thời bị xì ống dẫn nước rửa kính. Loa trong xe bị rè hỏng một bên. Khe cắm usb cũng hỏng luôn. Bác nào sở hữu Vios hay xe Toyota đối chiếu thử xem xe e có gọi là bền không?
Đặc biệt đừng bao giờ thay gạt nước chính hãng nhe, gạt không sạch. E ngu thay 2 lần trong đó, dở và bực mình lắm.
Kinh nghiệm của e là gần hết bảo hành nên kt dàn lạnh xem nó còn lạnh k. E bị thay hết gần 7 tr khi vừa hết bh.

Hạng B2
30/10/10
149
98
43
maytinhsaigon.com
Xe e Morning 1.25 bản base 2015 nhưng e k chạy dv đã 3 năm nay. Xe đã thay chính hãng các món như thước lái, bộ ly hợp, cục lạnh, cần gạt nước với số km hơn 60k hiện giờ. Đồng thời bị xì ống dẫn nước rửa kính. Loa trong xe bị rè hỏng một bên. Khe cắm usb cũng hỏng luôn. Bác nào sở hữu Vios hay xe Toyota đối chiếu thử xem xe e có gọi là bền không?
Đặc biệt đừng bao giờ thay gạt nước chính hãng nhe, gạt không sạch. E ngu thay 2 lần trong đó, dở và bực mình lắm.
Kinh nghiệm của e là gần hết bảo hành nên kt dàn lạnh xem nó còn lạnh k. E bị thay hết gần 7 tr khi vừa hết bh.
Thông bổ ích

Hạng B2
6/1/15
482
314
63
62
Phải thừa nhận Kia chìu lòng người
Minh ít tiền, mơ 1 con bản Base của Base mà số AT

A Đây Rồi !!!