Hạng C
7/9/08
540
5
18
50
Re:Kia Morning - Dã ngoại đi chơi xa

buôn mê thuột đi các bác em xin đăng cai. thấy các bác ọp ẹp em thèm wa hehee.

Hạng C
9/2/09
500
22
18

la ngà của GMFC đi các bác KIA ơi
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1851957.aspx[/link]

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

Đi Vũng tàu, sáng đi chiều về đi các bác ơi, VT sáng đi chiều về phẻ re mà.

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123

Em nghĩ mình không cần ộp ẹp xa, cũng không nên gần quá, tốt nhất nên qua đêm bụi các bác ạ. Thứ 1 chúng ta có thể nghỉ ngơi thư giãn cho lại sức, thứ 2 bày trò gì đó để chơi cho các bác trong hội biết mặt mũi nhau. Rồi sáng hôm sau chúng ta khởi hành về sớm cũng không muộn. Có thể đi trưa hoặc chiều thứ 7, thế là đẹp nhất :D

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Đi Ma Đa Gui đi các bác (thuộc địa phận Lâm Đồng, giáp ranh Đồng Nai) Em thấy chỗ này cũng không xa lắm (trên dưới 200km) có rừng có suối, nhà nghỉ, khách sạn, có các trò chơi tập thể như bắn súng.....(các bác có thể tham khảo thêm bên hội Mit, Toy....các hội này cũng hay chọn ở đây lắm).
Còn không thì đi LaGi, dinh Thầy Thím, núi Tà Cú (Bình Thuận) biển ở đây đẹp và vắng. Địa điểm này thì chắc nhiều bác biết rồi....
Vũng Tàu em xin phép hông bàn tới vì đi nhiều quá chán rồi.............:p

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com

TOY nói:
Đi Ma Đa Gui đi các bác (thuộc địa phận Lâm Đồng, giáp ranh Đồng Nai) Em thấy chỗ này cũng không xa lắm (trên dưới 200km) có rừng có suối, nhà nghỉ, khách sạn, có các trò chơi tập thể như bắn súng.....(các bác có thể tham khảo thêm bên hội Mit, Toy....các hội này cũng hay chọn ở đây lắm).
Còn không thì đi LaGi, dinh Thầy Thím, núi Tà Cú (Bình Thuận) biển ở đây đẹp và vắng. Địa điểm này thì chắc nhiều bác biết rồi....
Vũng Tàu em xin phép hông bàn tới vì đi nhiều quá chán rồi.............:p

oke duyệt luôn.

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48

Hội Morning máu nhỉ/ tíêc là em chia tay em KM rồi chứ ko thôi xin tham gia 1 phiếu!
KDL Giang Điền cũng được đó bác! và em nghĩ nếu các bác đi được 2 ngày thi hay nhiều, vì chương trình giao lưu bia bọt buổi tối là dễ gần gũi và thân thiết nhau nhất!!!
Vài ngu kiến của em vổ tay cùng các bác.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Em thì vote cho Vũng Tàu, ko quá xa, cũng chả gần, có đường đẹp, có biển, có cát, có gió và mặt trời, có nhiều chùa và cũng nhiều tượng Thánh.
Em thấy nhiều anh em cũng đã đi VT nhiều thì sợ nhàm chán, thật ra ở đâu mà chúng ta tự cảm thấy vui, tự quậy là vui rồi.
Vì VT anh chị em quá rành nên sẽ ko sợ đi lạc ^_^
Đi Vũng Tàu thì nhà ta ra Gành Hào nha, em thấy ở GH được á, em ra VT là cũng phải ghé GH, như 1 thói quen chả biết tự bao giờ (móa ơi sến quá ^_^)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

yeuxehoi nói:
Em thì vote cho Vũng Tàu, ko quá xa, cũng chả gần, có đường đẹp, có biển, có cát, có gió và mặt trời, có nhiều chùa và cũng nhiều tượng Thánh.
Em thấy nhiều anh em cũng đã đi VT nhiều thì sợ nhàm chán, thật ra ở đâu mà chúng ta tự cảm thấy vui, tự quậy là vui rồi.
Vì VT anh chị em quá rành nên sẽ ko sợ đi lạc ^_^
Đi Vũng Tàu thì nhà ta ra Gành Hào nha, em thấy ở GH được á, em ra VT là cũng phải ghé GH, như 1 thói quen chả biết tự bao giờ (móa ơi sến quá ^_^)

Có cái nắng, có cái gió nhưng không có cái...đó:D thôi ta xa nhau

He he, đùa bác tí. Em thấy nếu thích đi biển thì các bác đi Lagi bằng đường QL55 qua địa phận Bà Rịa - Long Hải - Xuyên Mộc - Bình Châu - LaGi (hay còn gọi là cung Lộc An - Khu du lịch Hồ Tràm) đường này đẹp vì chạy dọc bờ biển mấy chục cây số thích ngừng đâu cũng được, vắng đi vô tư. Tụ tập cả đoàn mấy chục chiếc cũng hông sợ kẹt xe. Nhưng quan trọng là ra đến Lagi thì kết hợp được thêm nhiều chỗ chơi hơn như ra Dinh Thầy thím, Mỏm đá Chim, hải đăng Kê Gà, leo núi Tà Cú.......
Còn chuyện bị lạc thì em nghĩ hông có đâu. Các hội khác xe nào cũng trang bị máy bộ đàm trên từng xe, có gì cứ "thịt chó gọi mắm tôm"
là xong ngay. Hội Kia cũng nên tham khảo việc trang bị bộ đàm vì đi nhóm có bộ đàm rất tiện lợi.