Hạng B1
16/10/08
55
0
0
forum
Re:Kia Morning - Dã ngoại đi chơi xa

E cung vote 1 phiếu cho chuyến đi VTau....nếu mọi nguoi ukie..e xin xung phong lên chương trình , kế hoạch chi tiết, đảm bảo, rẽ bền đẹp..

Cực Thân

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net

Thanks bác Bryan, bác cứ cho chúng em ngó cái chương trình của bác để anh em Morning còn tính bác ự...nếu thành viên trên 10 thì chúng ta tiến hành theo đa số.

Bác chịu khó cực khổ vì anh em Morning tí nhé.

Hạng B1
11/8/09
93
9
8
40

hehe..Cat Tien National Park đi các bác..có đủ món ăn chơi mà..

Hạng B2
26/8/07
188
0
0
48
Kia-Morning

nghe thì cũng khoái lắm. nhưng F1 của e cũng bé wa. nếu máu quá thì chắc đi 1 mình với vợ 2. hihihi...
ah... VT thì có vẻ xa nhưng đc cái tối mà kéo nhau đi vài vòng cho pa con dzom thì cũng oách nhỉ !!!

Hạng B1
16/10/08
55
0
0
forum

Dragontu78 nói:
Thanks bác Bryan, bác cứ cho chúng em ngó cái chương trình của bác để anh em Morning còn tính bác ự...nếu thành viên trên 10 thì chúng ta tiến hành theo đa số.

Bác chịu khó cực khổ vì anh em Morning tí nhé.

Ukie bác,

Chương trình như thế này :

Chúng ta sẽ khởi hành vào thứ 7 + CN : ko bik buoi sang hay trua, vì có nhìu bác làm buổi sáng .

E xin lấy thời gian là buổi trưa :

Thứ 7 :
[UL][*]1h : các bác tập trung ở Khu du lich Van Thánh, ăn trưa, điểm danh và sắp xếp đội hình[*]2h30 : khởi hành[*]5h : tới vũng tàu + nhận phòng + nghỉ ngơi[*]6h30 : ae chúng ta di ăn hải sản ở khu Thuận Thành, tươi , ngon, rẽ[*]8h : chúng ta di xem đua chó[*]10 : ae tự do, ăn nhậu, massage thoải mái [/UL] Chủ nhật :
[UL][*]8h : ae tụ tập chúng ta ăn sáng , coffee ở Bãi sau ( nhìu quán quá nên sẽ quyết định sau)[*]9h : chụp hình xe và thành viên[*]10h : tổ chức hội họp + mua sắm tùy thành viên[*]12h: check out + về sài gòn[*]13h : ghé khu long sơn ăn hàu + gà vườn nướng...ngon cực[*]15h : khởi hành về sài gon[*]17h : kết thúc chuyến đi + chia tay hẹn lần sau [/UL] Chi phí : do vương quốc Campuchia tài trợ

Thật sự, chương trình chỉ là kế hoạch tổng thể, nên có gì sai sót, các bác bổ sung thêm cho e ..

Thân mến
@ Long : bác hội trưởng khách sáo quá nhen...bác sai đâu là e đánh đó liền mà
@for1danny : bác nói chính xác, lần truoc khi ae mình tập trung, mà đi diễu hành gần 6 chiếc, mà bà con 2 bên đường nhìn quá trời..huống hồ ae mình h gần 15 chiếc...vui lắm bác ui...

Hy vọng hội chúng mình off Vũng tàu đợt này.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/5/09
311
4
18
44

Đi đâu em cũng chơi, trừ khi lịch đi của hội trùng với công việc thì thua

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Hix, mấy bữa nay bận quá, ngay cả off với hội mà em cũng kg đi đc, xin lỗi các bác bỏ quá cho em em xin đội ơn ạ. À mà resort của em ở Phan Thiết nè mấy bác ơi, sao hông ủng hộ gà nhà đê, VTàu bây h đắt đỏ lắm nhất là vào mấy ngày này.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net

@Ricky_do: hihi, phải phạt bác cái tội bỏ hội mê việc nha...

Bữa nào dẫn vợ cả đi Phan Thiết em ghé bác nhé, nhớ có giá ưu đãi cho anh em trong hội nha...hihi..