Hạng B2
3/7/15
254
240
43
54
em nói thật ko hiểu ai thấy cái thiết kế mũi hổ gì đó của Kia là đẹp và tung hô nó lên thành đặc điểm nhận diện thương hiệu của Kia. bản thân em cho đây là thiết kế mặt trước xấu nhất trong các dòng xe luôn.
ĐỒNG QUAN ĐIỂM VỚI BÁC. KIA NÊN THAY NGÔN NGỮ THIẾT KẾ!
Nói vậy cái đẹp mà bác cảm nhận là chuẩn mực của thiết kế oto ? Còn những người thiết kế của KIA là những kẻ vừa mù, vừa ngu dốt không biết ntn là đẹp - xấu Và phải theo cái "chuẩn" của bác ?

• Like
Reactions: tugent
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Nói vậy cái đẹp mà bác cảm nhận là chuẩn mực của thiết kế oto ? Còn những người thiết kế của KIA là những kẻ vừa mù, vừa ngu dốt không biết ntn là đẹp - xấu Và phải theo cái "chuẩn" của bác ?
em có nói là lấy em làm chuẩn đâu bác, em nói ý kiến theo cá nhân em mà. vấn đề đẹp xấu tuỳ quan điểm và cách nhìn nhận mỗi người thôi bác.

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đồng quan điểm với bạn về việc so sánh với Ford, còn Hyundai thì không.
Mình thấy Logo chữ Ford và chứ H để vào mặt lazang nhìn xấu,cái chữ cũng xấu. Tuỳ người thích thôi...
Kia nó để riêng nhìn còn được,để vào lâzng cũng xâu như nhau kaka

Hạng B2
28/12/16
124
203
43
em có nói là lấy em làm chuẩn đâu bác, em nói ý kiến theo cá nhân em mà. vấn đề đẹp xấu tuỳ quan điểm và cách nhìn nhận mỗi người thôi bác.
cmt trước và cmt sau đá nhau vậy bác, quan điểm riêng thì bác chỉ chê thôi chứ sao lại nói ko hiểu người khác khen đẹp làm gì :D

Hạng B2
3/7/15
254
240
43
54
Theo cá nhân bác thì không nên nói "không hiếu ai thấy...... và tung hô nó......" bởi mỗi người cảm nhận cái đẹp khác nhau. Những cái gọi là cảm nhận thì không thể áp cái công thứ 1+1 (phải)=2 được.

• Like
Reactions: cdang and xlive
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Theo cá nhân bác thì không nên nói "không hiếu ai thấy...... và tung hô nó......" bởi mỗi người cảm nhận cái đẹp khác nhau. Những cái gọi là cảm nhận thì không thể áp cái công thứ 1+1 (phải)=2 được.
cũng hợp lý, coi như em lỡ lời bác nhể. nhưng mà em vẫn nói là thiết kế Kia xấu ko yêu đc hihi

• Like
Reactions: xlive and minhbm
Hạng D
16/7/13
1.304
14.478
113
Đẹp...cứng..mạnh mẽ...like kia...vào tay anh Hải...ráp...giảm giá..là mấy chú kia khóc tiếng máng...hehehe