Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/3/11
10
0
0
Mình có 1 bạn người Pháp qua Việt Nam công tác. 14/7 Quốc Khánh Pháp nè, mình muốn làm gì đó để chúc mừng bạn. Mọi người có ai biết hôm đó có chỗ nào tổ chức chtrình gì hay hay không? Giới thiệu cho mình với. Càng liên quan tới Pháp càng tốt ^^

Tập Lái
10/3/11
20
0
0
Đại sứ quán, lãnh sự quán thì chắc chắn có rồi đó. Mà đi mấy chỗ đó formal lắm. Bạn này kiếm thử mấy bar đi, vui hơn :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/3/11
10
0
0
linhlinh223 nói:
Đại sứ quán, lãnh sự quán thì chắc chắn có rồi đó. Mà đi mấy chỗ đó formal lắm. Bạn này kiếm thử mấy bar đi, vui hơn :D

uhm, mấy chỗ của chính phủ đó dễ gì người dân thường vào được.

Mình tính qua bên Viện Trao Đổi Văn Hóa Pháp chỗ sân khấu IDECAF hỏi thử xem. Trao đổi văn hóa chắc sẽ có party hay gì gì đó ngày quốc khánh Pháp :D

Tập Lái
10/3/11
20
0
0
Viện trao đổi văn hóa Pháp hả? Nghe hơi “nghiêm trọng” vậy ta? Em có mấy thằng bạn người Pháp phóng khoáng lắm hôm đó cũng tính tham gia 1 event ở bar.Bữa đó rãnh thì bác i chung vs tụi em ! Đi cho thoải mái, kaka.

Tập Lái
10/3/11
10
0
0
linhlinh223 nói:
Viện trao đổi văn hóa Pháp hả? Nghe hơi “nghiêm trọng” vậy ta? Em có mấy thằng bạn người Pháp phóng khoáng lắm hôm đó cũng tính tham gia 1 event ở bar.Bữa đó rãnh thì bác i chung vs tụi em ! Đi cho thoải mái, kaka.

Uhm… chắc chọn bar đi, lâu lâu đi bar cho xả stress. Mọi người có biết bar nào thường tổ chức không?

Tập Lái
5/7/11
23
0
0
Hahaha, muốn hỏi bar thì mình chỉ cho Martini, Blue Lounge hay Flow cũng okay

Tập Lái
10/3/11
10
0
0
@likeparty : mình hỏi rồi mấy chỗ đó không có tổ chức. :(

Tập Lái
10/3/11
20
0
0
Đi Cloud 9 đi,cái này mình cũng tính đi để chụp ảnh nè tối đó có đêm hội CoS có fashion shows, hip hop dance performance, French La Cancan dance, DJ performance, được nếm thử CIROC – nghe nói là vodka siêu hạng của Pháp đó.

Tập Lái
10/3/11
10
0
0
linhlinh223 nói:
Đi Cloud 9 đi,cái này mình cũng tính đi để chụp ảnh nè tối đó có đêm hội CoS có fashion shows, hip hop dance performance, French La Cancan dance, DJ performance, được nếm thử CIROC – nghe nói là vodka siêu hạng của Pháp đó.

CIROC Loại vodka siêu hạng của Pháp? lần đầu tiên mình nghe luôn. Sao vô wiki hok thấy ta?

Tập Lái
10/3/11
20
0
0
haivovan nói:
linhlinh223 nói:

CIROC Loại vodka siêu hạng của Pháp? lần đầu tiên mình nghe luôn. Sao vô wiki hok thấy ta?
éc, tớ nói siêu hạng là vì Vodka bình thường thì làm từ khoai tây hay ngũ cốc lên men. Còn loại này làm từ hai loại nho hảo hạng nhất nước Pháp: Mauzac Blanc và Ugni Blanc; 2 loại nho này tạo nên hương vị tinh tế rất đặc trưng của CIROC.

Status
Không mở trả lời sau này.