Tập Lái
20/6/11
32
1
8
38
Chào các bác lão OS,
Em đang phân vân là quyết định lấy Mazda 3S form hiện nay luôn hay là cố gắng đợi chờ để làm luôn M3 form mới (nghe mấy bác sale mazda tư vấn là t1/2015 mới có xe và giá tầm 900) hoặc Altis mới vào tháng 9/2014??? Mong các bác cho em các cao kiến.
Em có 90% quyết định chọn M3s form cũ vì các tiêu chí sau:
1. Giá hiện nay trừ các hậu mãi thì em ý còn 740tr (vừa đủ tiền mà ko phải vay mượn)
2. Có xe trong vòng 3-5 nốt nhạc (vì tính em ghét đợi chờ)
3. Dễ độ thêm tí ti.
Mong các bác đọc xong cho e tí cao kiến vì em có 1 tuần để lấy xe ko thì bị vợ cả đổi ý, huhu.

Hạng B2
4/2/12
196
18
18
Hải Phòng
www.otosaigon.com
em thấy bác quá sai lầm khi mua m3 fỏm cũ. bác lên biết rằng m6 2.0 giá 1ty không lẽ gì m3 lại 900 triệu. mấy thàng sale mất dậy đó muốn bác mua xe luôn cho nó thôi. nếu bác không đợi đuợc m3 mới thì bác lên mua K3 cho lành. bác mua form cũ rẻ được mấy tháng lại mất thêm trăm triệu tiền form cũ nữa thì nản.
Cái tính bác nó vội lêm chắc cũng nhanh chán lên tốt nhất chơi đồ mới nhất cho được lâu ạ

Tập Lái
20/6/11
32
1
8
38
Mới lượn Toy hỏi Altis và Yaris mới thì đặt cọc 20 triệu tháng 9 có xe anh ah...Giá thì chưa chốt lúc đó mới tính...nản xịt

Tập Lái
2/2/13
19
12
3
Mình cũng đang phân vân như pác...nhơ anh em tư vấn dùm !!!

Hạng D
Mới lượn Toy hỏi Altis và Yaris mới thì đặt cọc 20 triệu tháng 9 có xe anh ah...Giá thì chưa chốt lúc đó mới tính...nản xịt
Dự trù giá không chênh lệch nhiều do với bản cũ đâu Bác.
Dẫn chứng thực tế: Toyota Vios mới ra không thay đổi giá so với phiên bản cũ
Toyota Yaris mới giá cũng tương đương với bản cũ. thậm chí bản E còn rẻ hơn nữa ạ. Nên nếu Bác đã có nhu cầu thì yên tâm đặt hàng nhé

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mario_Bui
Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
Bác chủ đã có đủ 3 tiêu chí mua form cũ rồi còn phân vân gì nữa trời. E đoán form mới chắc 1 năm nữa quá.
Altis mới của TOY nhìn bên ngoài cũng đẹp lắm, nhưng ko bít thay đổi máy móc gì ko?

em thấy bác quá sai lầm khi mua m3 fỏm cũ. bác lên biết rằng m6 2.0 giá 1ty không lẽ gì m3 lại 900 triệu. mấy thàng sale mất dậy đó muốn bác mua xe luôn cho nó thôi. nếu bác không đợi đuợc m3 mới thì bác lên mua K3 cho lành. bác mua form cũ rẻ được mấy tháng lại mất thêm trăm triệu tiền form cũ nữa thì nản.
Cái tính bác nó vội lêm chắc cũng nhanh chán lên tốt nhất chơi đồ mới nhất cho được lâu ạ
Bác cho em hỏi cái là cái bản Altis 2.0 và 1.8 form mới bây giờ cách Camry 2.0E bao nhiêu tiền vậy bác. Bác cứ xem qua cái giá đó rồi phán nhé. Trên này là diễn đàn và anh em tôn trọng nhau đừng có văng những từ mà ngoài chợ người ta dùng. Khi anh em chúng em đưa ra thông tin gì cũng không phải nói bừa được đâu ah. Bây giờ anh em mình đi mua bất cứ thứ gì cũng tìm hiểu thông tin cụ thể chứ đâu như cái thời 2006 - 2007 nói gì nghe đó.