Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
khi lưu thông trên cao tốc mà có nhu cầu sinh lí cần xử lý gấp thì sao các bác @@

Hạng B1
31/12/15
93
53
18
Q9, TPHCM
khi lưu thông trên cao tốc mà có nhu cầu sinh lí cần xử lý gấp thì sao các bác @@
Vậy mà cũng hỏi. Bạn cần giải quyết phần cứng hay phần mềm. Phần mềm thì chai nước suối, phần cứng thì thêm cái bịch ni lông. ..Lính của mình khi đi làm công trình đã từng giải quyết vấn đề này trên xe tải bằng cái nón bảo hộ. ..

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Vậy mà cũng hỏi. Bạn cần giải quyết phần cứng hay phần mềm. Phần mềm thì chai nước suối, phần cứng thì thêm cái bịch ni lông. ..Lính của mình khi đi làm công trình đã từng giải quyết vấn đề này trên xe tải bằng cái nón bảo hộ. ..
Kinh thế

• Like
Hạng C
8/10/11
587
545
93
Lúc còn mới lái, em chạy trên cao tốc Đoạn Dầu Giây gần 150km/h một đoạn dài mà không hề hay biết. Vì đang sướng quá nên em không để ý tốc độ, đến khi thấy xe run dữ quá, rồi đuôi xe bắt đầu lắc thì mới biết.
:) nghĩ lại mới thấy run, xe lạ (Altis) mới lên lần đầu, đường xá cũng k rành nữa chứ! Bây giờ, em không bao giờ chạy quá 100km/h nếu k có việc gì gấp.
P/s: tài mới cần phải chú ý tốc độ khi ra xa lộ hoặc cao tốc.

Tập Lái
17/1/16
22
5
3
31
cám ơn bác chủ thớt đã chia sẻ, em vẫn chưa dám chạy cao tốc bác ạ, mấy lần đi xe khách tuyến miền Tây thấy bọn nó lách phát sợ, em chỉ sợ tay lái yếu gặp bọn đấy thì đến khổ :(

• Like
Tập Lái
17/1/16
21
9
3
31
có thật không vậy bác ơi, nghe kinh quá, xong rồi cứ để nó bốc mùi trên xe đến hết cao tốc hả bác :confused:

Tập Lái
18/1/16
18
10
3
36
Tôi đã chạy vào đường ct lên 120km. Khi về sửa xe, biết là xe bị mòn hết bố thắng cần thay và côn cần thay
May mắn cho tôi