Tập Lái
14/1/14
44
114
33
Dear các bác,
Thay mặt đồng nghiệp (anh Trí) em xin chân thành cám ơn bác Hà, bác Người phụ tình và ông anh của bác Người phụ tình đã nhiệt tình giúp đỡ đồng nghiệp của em trong hoàn cảnh khó khăn tối hôm qua. Chúc các bác mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn.
Thanks & Rgs,

Bác Hà cho em đăng ký phục vụ khu NSG nha bác Hà, các công việc có thể làm được: câu bình, thay bánh xe, kéo xe lầy (em có xe bán tải và có dây kéo), hoặc ra ngồi chờ xe cứu hộ cho đỡ buồn cũng đdược
Đó giờ em biết hội mà sợ mình chưa biết gì nên k dám đăng ký, nay tự nhận thấy biết chút chút nên có ai cần cứu hộ gần em thì sẵn sàng ạ

Hạng D
5/5/07
1.358
15.154
113
Bác Hà cho em đăng ký phục vụ khu NSG nha bác Hà, các công việc có thể làm được: câu bình, thay bánh xe, kéo xe lầy (em có xe bán tải và có dây kéo), hoặc ra ngồi chờ xe cứu hộ cho đỡ buồn cũng đdược
Đó giờ em biết hội mà sợ mình chưa biết gì nên k dám đăng ký, nay tự nhận thấy biết chút chút nên có ai cần cứu hộ gần em thì sẵn sàng ạ
Đăng ký sớm có phải tốt không? Hôm qua mưa xe 2b của miềng bị chết máy ở NTT mà hổng có nhờ được ai kéo :)

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
21h22 ngày 02/10 Đt trực reng ...
@thietbiloc gọi báo "Em đang cần cứu hộ câu bình ở 76 Phạm Viết Chánh. Đã cố gọi hỗ trợ tại chỗ (taxi) mà không được".
Mình nói anh nhắn tin chi tiết vị trí để truyền báo anh em
Gọi @Undertaker S.O.S số 56 "nếu có nv trực ở cty nhờ bác hỗ trợ." Ảnh nhận lời ngay. Và rất nhanh nhân viên của ảnh được điều chạy từ Trần Bình Trọng Q5 tới 76 Phạm Viết Chánh.
Mình gọi lần 3 cho @thietbiloc , được xác định "vừa cứu xong rồi anh. Rất nhanh."
Bài học kinh nghiệm: hảy thảy vô xe của mình 1 sợi dây câu bình bạn nhé!

Hạng F
4/1/08
8.297
111.565
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Thấy các bác xài hoài hôm nay em cũng thử :D

21h hẹn đón bà vợ và bọn nhỏ đi đám cưới. Em đến sớm 5 phút. Lúc này món cuối mới lên. Khách kêu đợi thêm 10 phút.

Quên không tắt đèn, lại còn sạc điện thoại, nghe CD ...

21:15 đề máy biết là tịt.

Nghĩ ngay đến SOS nhưng sợ bị lập thớt: "Cư xử như vậy có nhân văn chưa?". Quay qua kiếm Taxi.

Taxi rất nhiều nhưng đang giờ đón khách, không thể cứu. Đành thử hỏi:

- Anh đi ATK đã về chưa? Khỏe không? Có SOS được chưa?
- ... Ở đâu? Địa chỉ chính xác? Tình trạng thế nào? Đã làm thế nào?

Mình nhắn tin và nghĩ có nhanh cũng 30 phút.

Nhưng không ngờ. chỉ 6 phút sau đã có 2 thanh niên từ đâu phi thẳng xe chặn đầu xe mình.

Giờ về đến nhà vẫn chưa kịp biết 2 anh ấy là ai, từ đâu đến. Chỉ thấy 2 anh nói đến theo lệnh.
Xin cám ơn bác @Ha Sonata và bác @Undertaker cùng SOS nhiều.
dsc_3852-jpg.544738

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Thấy các bác xài hoài hôm nay em cũng thử :D

21h hẹn đón bà vợ và bọn nhỏ đi đám cưới. Em đến sớm 5 phút. Lúc này món cuối mới lên. Khách kêu đợi thêm 10 phút.

Quên không tắt đèn, lại còn sạc điện thoại, nghe CD ...

21:15 đề máy biết là tịt.

Nghĩ ngay đến SOS nhưng sợ bị lập thớt: "Cư xử như vậy có nhân văn chưa?". Quay qua kiếm Taxi.

Taxi rất nhiều nhưng đang giờ đón khách, không thể cứu. Đành thử hỏi:

- Anh đi ATK đã về chưa? Khỏe không? Có SOS được chưa?
- ... Ở đâu? Địa chỉ chính xác? Tình trạng thế nào? Đã làm thế nào?

Mình nhắn tin và nghĩ có nhanh cũng 30 phút.

Nhưng không ngờ. chỉ 6 phút sau đã có 2 thanh niên từ đâu phi thẳng xe chặn đầu xe mình.

Giờ về đến nhà vẫn chưa kịp biết 2 anh ấy là ai, từ đâu đến. Chỉ thấy 2 anh nói đến theo lệnh.
Xin cám ơn bác @Ha Sonata và bác @Undertaker cùng SOS nhiều.
dsc_3852-jpg.544738
Hãy thả vô xe của mình 1 sợi dây câu bình. Chợ Dân Sinh bán nhiều ngay cửa đó bạn.