Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Mình cũng có ý định học lấy bằng B2.
Lên OS đọc mấy topic năm 2017 thì khuyên nên học Hoàng Gia, mà xa nhà quá nên không tiện đi lại.
Mình ở Phú Nhuận thì nên học trung tâm nào uy tín và ít vòi vĩnh nhỉ.
Có bạn nào ở gần mình, đang học hay có ý định học lấy b2 thì giao lưu luôn nha.
Chuyện vòi vĩnh thì do mình thôi bác ơi, nhắm mình yếu ko qua nổi thì trà nước cho thầy nhiệt tình hơn. Còn ko thì chả cần care đâu. Mình học ko tốn đồng nào cho thầy cả, chỉ có 1 lần buổi ăn trưa vì mình học bù đúng giờ nghỉ trưa nên mời thầy đi luôn. Tổng học phí chỗ mình là chưa tới 7.5tr.

• Like
Reactions: Happynt
Tập Lái
2/4/18
2
1
1
30
Chuyện vòi vĩnh thì do mình thôi bác ơi, nhắm mình yếu ko qua nổi thì trà nước cho thầy nhiệt tình hơn. Còn ko thì chả cần care đâu. Mình học ko tốn đồng nào cho thầy cả, chỉ có 1 lần buổi ăn trưa vì mình học bù đúng giờ nghỉ trưa nên mời thầy đi luôn. Tổng học phí chỗ mình là chưa tới 7.5tr.
Bác học và thi ở đâu vậy?. Thời gian cỡ mấy tháng là thi được vậy bạn.

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Trưa nắng trốn hết rùi đó bác, trên này đủ đồ chơi hết cả ấy. Khi nào rãnh bác làm chuyến xem sao :)
Mình chở đám học viên đi hoài mà..
Đủ đồ chơi là có cái gì.. toàn chạy lông bông ngoài đường ko có biết gì đâu.. Bác nhà gần đó thì hôm nào giao lưu chơi..

• Like
Reactions: Phno1
Tập Lái
17/3/18
29
147
28
Mình cũng có ý định học lấy bằng B2.
Lên OS đọc mấy topic năm 2017 thì khuyên nên học Hoàng Gia, mà xa nhà quá nên không tiện đi lại.
Mình ở Phú Nhuận thì nên học trung tâm nào uy tín và ít vòi vĩnh nhỉ.
Có bạn nào ở gần mình, đang học hay có ý định học lấy b2 thì giao lưu luôn nha.

Bác lên web sở GTVT HCM tìm trung tâm được phép đào tạo thì đk học.

Tập Lái
6/4/18
6
3
3
30
E đăng ký bằng C ở thành công quận 4 hồi tháng 6/2017, đến giờ 10 tháng rùi mà chưa có lịch thi. E kiện đc bọn nó không các bác?

• Like
Tập Lái
17/3/18
29
147
28
E đăng ký bằng C ở thành công quận 4 hồi tháng 6/2017, đến giờ 10 tháng rùi mà chưa có lịch thi. E kiện đc bọn nó không các bác?

Em hóng... trong hợp đồng có ngày thi không bác?

Tập Lái
6/4/18
6
3
3
30
Kinh nghiệm thi bằng lái xe B2
Vừa gọi lên nó bảo có thể tháng 8 sẽ đc thi, đóng tiền đi học mà như đi xin bọn nó.

• Like