Trùm Cứt
16/8/15
1.018
39.976
113
Côn Đảo
Từ tết đến giờ mình sang tên xe 3 lần ở 282. Một lần moto 250cc cũ và 2 lần oto cũng xe cũ.
Chỉ mất tiền cà số cho tụi cò ngoài đường NTL và phí 100K cấp cavet mới (có hoá đơn). Còn ngoài ra không mất thêm 1 xu. Mọi việc thuận lợi. Các anh cứ dấm dúi tiền cho mấy nhân viên công vụ là tiếp tay cho cái xấu :)
Cho mình hỏi
Người bán hàng không đúng sự thật thì có nên tiếp tục giao thương không?
Có tiếp tay kẻ xấu không

Hạng B2
30/3/18
108
3.800
93
Anh ở đâu mình đã nạp trước bạ sang tên cho một chiếc ô tô, thấy nhanh gọn lẹ tại chi cục thuế Tân Bình, không thấy hao gì
Bình Thạnh a, cái xe Su van chạy đầy đường mà họ báo số loại không tìm ra, chọn tương đương để đóng thuế được không

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.791
113
HCM
dm tự cà, cũng lấy giấy tommy lột ra ịn vào cà, mình thấy mình cà đẹp vkl xong đi vô NCS kêu ko thấy rõ, phải đi ra cò để cà lại cho rõ... dù nó cũng làm y chang mình

dịch vụ công: form ở trên đó NCS kêu form cũ/lỗi thời, phải lấy lại form mới điền lại

khúc đi ra bank đóng cũng nhanh

xe cũ thì phải về nơi đó làm giấy thu cavet, mang giấy đó qua nơi mới mà nộp. dù trên dịch vụ công kêu TP trực thuộc TW thì làm đâu cũng dc

tốn 1 ngày học được mớ thứ, cũng vui. mốt thất nghiệp làm cò này ăn mỗi ca 1 chai cũng dễ, có ăn chia lại chút cho NCS
Nhiều xe số máy nó nằm trong kẹt, có khi còn rỉ sét nên a ko tự cà được đâu. DV cà còn mất 30p hơn mà nó than trời.

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.669
93
Không biết bên các nước đăng ký xe có phải cà số không nhỉ. Hồi nãy đi đăng ký xe mới không thấy kiểm tra xe nữa

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.791
113
HCM
Không biết bên các nước đăng ký xe có phải cà số không nhỉ. Hồi nãy đi đăng ký xe mới không thấy kiểm tra xe nữa
Xe mới thì thường ko xét xe, kiểm tra số khung số máy vì căn theo giấy xuất xưởng.

Hạng D
16/11/09
1.980
591
113
Chán nhỉ! Kiểu gì cũng mất bánh mì. Nơi đó nhẽ ra là nơi làm gương nhất chứ?

Hạng D
16/11/09
1.980
591
113
Từ tết đến giờ mình sang tên xe 3 lần ở 282. Một lần moto 250cc cũ và 2 lần oto cũng xe cũ.
Chỉ mất tiền cà số cho tụi cò ngoài đường NTL và phí 100K cấp cavet mới (có hoá đơn). Còn ngoài ra không mất thêm 1 xu. Mọi việc thuận lợi. Các anh cứ dấm dúi tiền cho mấy nhân viên công vụ là tiếp tay cho cái xấu :)
Dạ, em trải nghiệm rồi và cũng không tin lời bác nói. Em được gọi ra 1 góc hỏi thẳng luôn ạ.