Tập Lái
25/9/09
30
3
0
56
Xin lỗi các bác vì hôm offline không có chụp tấm hình nào hết, lần sau sẽ có hình post lên

Hạng B1
18/9/09
93
0
0
xe hoi day nói:
Xin lỗi các bác vì hôm offline không có chụp tấm hình nào hết, lần sau sẽ có hình post lên

Nếu vậy anh em mình giới thiệu nhau bằng cách post hình của mình hoặc cùng vợ 2 hoặc cùng gia đình lên cho vui đi các bác.

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.306
113
Tubby nói:
xe hoi day nói:

Nếu vậy anh em mình giới thiệu nhau bằng cách post hình của mình hoặc cùng vợ 2 hoặc cùng gia đình lên cho vui đi các bác.

Các bác ấy muốn làm nịna mà bác cứ xúi dại, :D

Hạng C
5/6/09
698
42
28
47
Sài Gòn
Bữa nọ đi off về bị bệnh luôn, mấy ngày không lên OS được...thấy ae bàn tán xôm tụ vui quá.

To bác Xe Hoi Day (và các bác tears, haibi và susi): Kế hoạch đi Phan Thiêt ngày 23 đến 25 của em hiện chỉ còn 50/50 thôi bác ơi vì vợ cả phản đối ghê quá với lý do là Phan Thiết đã đi nhiều rồi nên đi chỗ khác
. Vợ cả thì chỉ thích đi trong ngày hoặc tối đa 2 ngày và đang thích Đà Lạt cho nó thơ mộng :)

Em sẽ tiếp tục đấu tranh và confirm với các bác sớm.

Các ae khác cố gắng tham gia cho vui nhé...

Hạng B1
15/9/09
82
38
18
Hi, Bác chủ!
Em muốn gia nhập Club của Bác, vậy phải làm sao?
Em ở SG, xin hỏi club của mình ở đâu vậy?
Thank's!!!

Hạng B1
22/2/08
56
3
8
@ bác xe hoi day chúc mừng chức trưởng lão của bác, hình như hôm off em có thấy bác Tears chụp bằng Aiphone mà.
@ bác RanV hay chuyển sang off Đà lạt, cố gắng tham dự chuyến đầu cho vui.

Tập Lái
25/9/09
30
3
0
56
Bác chỉ cần cho biết tên, tuổi, loại xe, biển số xe, quận nơi cư ngụ là được rồi, bác RandV (trưởng ban nghe nhìn) sẽ tổng hợp lại, dơn giản thôi và không phải đóng bất cứ lệ phí nào?????????

Tập Lái
25/9/09
30
3
0
56
Thật ra, em cũng mới đi Phan Thiết 2 lần trong tháng rồi (vì phải đi đóng phạt và lấy bằng lái xe ở Tuy Phong). Vậy mình đi Đà lạt mấy bác đồng ý không. Còn vụ off ở Phan Thiết thì cancel nghe.

Mong các bác cho ý kiến và quyết định trong ngày hôm nay để đạt phòng nữa, tình hình phòng ốc lúc này căng thẳng lắm

Tập Lái
25/9/09
30
3
0
56
Nếu đi Đà Lạt thì em đề nghị lộ trình Sài Gòn - Phan Thiết - Đại Ninh - Bảo Lộc - Đà Lạt, vì đèo Bảo Lộc đang mở rộng, đưuờng xấu lắm, đi theo lộ trình này sẽ có dịp chinh phuc đèo Đại Ninh

Các bác thấy sao

Hạng B2
5/9/09
464
20
18
Tears nói:
Gửi các Mod,

Chủ trương của các bác điều hành diễn đàn là chính xác, nhằm để tránh tình trạng loạn bang, nhóm. Em cũng thấy hợp lý và cũng ko mong xin được cấp sổ đỏ cho nhóm Vios còi. Tuy nhiên vì tinh thần yêu xe, cũng mong muốn trao đổi với nhau về con xe còi mà trên diễn đàn các bác khác hay chê bai, nên em cũng mong mod để bài này vài ngày để tập hợp anh em rồi mod muốn xóa hay muốn khóa thì tùy. Cám ơn mod.

Gửi các anh em đi Vios!

Tình hình là đất đai ấm nóng nên nhóm ko thể có đất mà trụ được.:D Nay em thông qua các topic này trước hết gửi đến anh em lời chúc bình an trong các chuyến đi, sau đó là anh em nếu còn muốn tiếp tục duy trì nhóm thì cũng nên tìm phương pháp khác để ko ảnh hường đến diễn đàn.

1-Trước mắt em đề xuất lấy số RandV làm số liên lạc chung (Mong bác RandV đồng ý)
Số của bác RandV: 0909094477
Các bác có yêu cầu gì gấp liên lạc vào máy bác RandV.

2-Em tạo một địa chỉ email chung cho cả nhóm
[email protected]
pass: em sẽ thông tin cho mọi người lúc gặp nhau

Các bác muốn liên lạc gì mà ko thể lên diễn đàn, các bác cứ soan email, rồi lưu vào nháp, phần chủ đề các bác nhớ ghi rõ nick và yêu cầu. Tạm thời anh em liên lạc qua cách này trong thời gian facebook bị chặn nên có người vô được có người ko.

3-Khi offline, hi vọng cuối tuần này các bác tham gia đông đủ, ta sẽ bàn tiếp cách thức liên lạc nhau.

Chúc các bác một ngày làm việc vui vẻ, hiệu quả.
Thân chào

Trên này cũng kỳ thị vậy sao bác? hy vọng ko tới nỗi vậy.