Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Năm mới em xin chúc các pác an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào nha. Chả là, em đi verzcruz, kính hậu trong xe có la bàn điện tử, nhưng mấy tuần này em thấy nó mờ, giống như hết pin, nếu gõ gõ vào kính thì nó sáng lên, chạy vào hãng hyundai tiên phong thì họ bảo do hư mạch nên phải đặt hàng thay nguyên kính chiếu hậu mới, em thấy phi lý quá, nên lên đấy hỏi các pác có biết pác nào chuyên sửa điện tử xe hơi không giúp em với, thật ra cái la bàn điện tử này chẳng quan trọng gì nhưng tự nhiên nó mờ mờ nên em bực lắm, kính nhờ các pác chỉ giáo, cảm ơn các pác./.

Hạng B2
13/11/11
260
13
18
sao bây giờ kì vậy nhi?...
hư một cái nhỏ là phải đi thay nguyên cả bộ.. ngay ca? xe máy cũng vậy.... xe bị hú thì cứ phải thay nguyên cái lốc nồi...
nhảm thật... thật là phi lí...
có bác nào rành giúp bác ấy với

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Bác thay kính chiếu hậu có màn hình de ở trong đó luôn đi Bác.....cái La bàn cũng hong quan trọng vì GPS có rùi....hihi ,nếu giá thay rẻ thì cứ thay.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
Bản chất chiếc gương chiếu hậu của bác là màn hình LCD. Như vậy là bị hỏng rồi. Phải thay thôi bác. Chắc ko đắt đâu.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Cảm ơn các pác nhiều lắm. em nghe nói thợ trong hãng không bằng thợ ở an dương vương phải không các pác. Trong hãng xe hơi hoặc 2 bánh hư là thay mới, nói chung là họ làm biếng nên muốn sửa tỉ mỉ là phải ra ngoài thôi, thật là bó tay./.

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
An Dương Vương đi...thợ trong hãng tiền nhiều mới làm kỹ,còn ít thì hong kỹ đâu....hihi