Hạng B2
25/8/16
195
109
43
33
Vinfast thật sự rất đẹp, nhưng cái giá thì quá chát. Xem xong video mình ngưỡng mộ bác Vượng và vinfast quá giỏi

• Like
Reactions: npt
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Phí lên sóng chắc cũng tốn.
Trong nước thì không dám công bố doanh số.
A biết ngta ko dám công bố luôn à
Ngta ko thèm công bố vì những ng như anh ở VN rất nhiều đó.
Doanh số thấp: thì a chê bai, khinh thường
Doanh số cao: thì a lại quay ra chê người mua ngu, doanh số ảo
Ko công bố: thì a kêu ko dám
Trong khi a thì mở cái hàng bán nước chè chắc gì đã xong, nhưng chê thì rất giỏi. Trình độ của a đáng lẽ phải làm: giáo sư phê bình, tiến sỹ phán, thánh chém gió...

Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
Xe mới thì xe tàu cũng ổn . Đi chừng 2-3 năm là thấy cái nào vàng cái nào bạc liền

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Tôi yêu việt nam idol ạ. Mong bác vượng bán re rẻ 1 tí để em mua ạ :D
Ối, sao anh, chớ anh muốn rẻ cỡ nào? Con xe công nghệ Đức từ BMV hàng serie 5 bây giờ bèo bèo lắm cũng 4-5 tỷ, Lux A và SA có thể chậm đời hơn một chút thì cũng phải 3-4 tỷ là đúng giá, trong khi Vinfast bán chỉ đâu đó 1-1.5 tỷ mà anh bảo không rẻ là sao? :) Chưa kể Vinfast đang chịu lỗ để anh có con xe vừa sang vừa ngon để chạy thì anh còn muốn làm sao nữa cho Việt Nam này. Anh đã làm gì cho đất nước? Tinh thần anh thế là chưa mãnh liệt rồi! :p:eek::D;):rolleyes:

P/s: Vậy anh thấy cái lỗi của anh chưa? Nếu thấy rồi thì em xin cái lỗi của anh nha.:D Mà sao anh ghẹo em idol là gì? :p

Tập Lái
26/3/20
9
10
3
38
Hy vọng dân tộc này thoát định mệnh làm đĩ và culi. 2 thứ đó vốn dĩ là thế mạnh xk từ đời nào rồi. Qua nc ngoài làm thứ nghề đến dân bản địa còn khinh. Nhiều việt kiều mỹ có trinh độ. qua đó vứt bỏ sĩ diện đi làm nail mới kiếm đc tiền.
Nhiều cụ trong này là con dân nước việt lại hoàn toàn ko muốn vn phát triển. Chỉ khi nao xuất khẩu oto, đt tv thì dân tộc này mới thoát địa vị hèn kém. Các cụ nhìn tấm gương người hàn quốc. qua đây tỏ thái độ thượng đẳng là hiểu rồi. Ko lẽ định mệnh dân tộc chỉ làm đĩ và culi thôi sao ??

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Công bố năm rồi tận 17.000 xe đó :v
Chắc là tổng sx được nhiêu đó còn bán ra chắc được vài nghìn. 1 năm mà bán tận 17k thì nó vượt hẳn cả mấy ông lớn rồi.

Hạng D
21/12/14
2.204
7.940
123
Ối, sao anh, chớ anh muốn rẻ cỡ nào? Con xe công nghệ Đức từ BMV hàng serie 5 bây giờ bèo bèo lắm cũng 4-5 tỷ, Lux A và SA có thể chậm đời hơn một chút thì cũng phải 3-4 tỷ là đúng giá, trong khi Vinfast bán chỉ đâu đó 1-1.5 tỷ mà anh bảo không rẻ là sao? :) Chưa kể Vinfast đang chịu lỗ để anh có con xe vừa sang vừa ngon để chạy thì anh còn muốn làm sao nữa cho Việt Nam này. Anh đã làm gì cho đất nước? Tinh thần anh thế là chưa mãnh liệt rồi! :p:eek::D;):rolleyes:

P/s: Vậy anh thấy cái lỗi của anh chưa? Nếu thấy rồi thì em xin cái lỗi của anh nha.:D Mà sao anh ghẹo em idol là gì? :p
Idol là thần tượng của fan đó mờ. Em thì éo làm gì cho đất nước. Việc e làm là đóng thuế hàng ngày thôi ấy mà :D. E thần tượng a lâu rồi với lão huayra nữa:D

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Tội nghiệp em nào ko biết tiếng Anh. Nó kêu là lots of lag (đạp thế éo lên) - dịch tiếng V - ổn quạ ổn quạ . Mà con nhỏ review đẹp thế mà đạp mãi ko lên ko lên thì biết chất lượng rồi đó

Chỉnh sửa cuối: