Hạng B2
26/8/04
466
2.668
93
Mình làm ở Nguyễn Văn Hưởng, trưa trưa hay có băng motor nẹt pô inh ỏi, mà tới cái góc cua chỗ trường quốc tế thì chạy chậm hẳn chứ ko ôm cua như xe đua, chỉ nẹt pô ở đường thẳng.

1/10/16
772
8.803
93
Đối diện nhà mình có thằng ở trọ, nó đi chiếc Harley. Lúc đầu mình cứ tưởng nhà trọ test bơm chữa cháy định kì, nghe tiếng nổ bịch bịch muốn banh ngực. Giờ nó chuyển đi đâu ở kg biết. Bọn vô tâm lãng tai

• Like
Reactions: Mr Fil
Hạng C
3/12/18
873
2.676
93
Quận 7
Đối diện nhà mình có thằng ở trọ, nó đi chiếc Harley. Lúc đầu mình cứ tưởng nhà trọ test bơm chữa cháy định kì, nghe tiếng nổ bịch bịch muốn banh ngực. Giờ nó chuyển đi đâu ở kg biết. Bọn vô tâm lãng tai
Đối diện chỗ mình cũng có thằng chơi PKL, tay hàng xóm đòi đánh nhau mấy lần...tay này dân 15 đang hỏi mình là xem làm thế nào cho xe nó tắt máy..hôm trước tính làm chai hóa chất để thủng pô , mình can thủng pô nó càng kêu to

Hạng F
5/3/05
8.718
72.143
113
đây
Đối diện chỗ mình cũng có thằng chơi PKL, tay hàng xóm đòi đánh nhau mấy lần...tay này dân 15 đang hỏi mình là xem làm thế nào cho xe nó tắt máy..hôm trước tính làm chai hóa chất để thủng pô , mình can thủng pô nó càng kêu to
Giỏi thì sang mà đấm nhau với nó, phá bô xe nó rồi đi tù, trên 2tr là xong rồi

Hạng C
3/12/18
873
2.676
93
Quận 7
Giỏi thì sang mà đấm nhau với nó, phá bô xe nó rồi đi tù, trên 2tr là xong rồi
Bạt tai rồi mà nó vợ nó kêu CA zô rồi CA kêu dàn hòa.....cuối tuần này bàn tiếp với thằng hx dàn xe chặn đường gây sự tiếp
Ra điều kiện làm hàng xóm thì bán xe, không thì bán nhà...chịu thế đéo nào nổi cứ 11h đem mới chạy xe về nhà