Hạng C
18/11/07
790
2.822
93
The Earth
Mấy tuần trước có topic về máy tăm nước rộn ràng comment của 500 ae CNL, trong đó có một bác nhập máy hiệu oralpik của hàn quốc về bán, và hình như cũng có rất nhiều ae ủng hộ.
Sẵn topic này, mời các bác đã mua ủng hộ máy tăm nước có điều chi chưa thích để có gì cùng nhau tụt quần anh bán hàng luôn ạ.

Câu hỏi trên là phụ thôi, cái chính em muốn hỏi là có bác nào cho em xin contact của anh bán máy được không ạ? :D

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.865
113
Mình mua của anh ấy cái Oralpik. Có hiện tượng áp suất bơm yếu. Phải rút cái vòi nhưa ra cắm đi cắm lại vài lần thì áp mới mạnh lại.
Hóng.

Tập Lái
3/10/18
4
89
13
34
Mình mua của anh ấy cái Oralpik. Có hiện tượng áp suất bơm yếu. Phải rút cái vòi nhưa ra cắm đi cắm lại vài lần thì áp mới mạnh lại.
Hóng.
Chào các bác
Em Salavo đây.
Do em bị bem nick vì chưa "nộp tô" cho bác Lam chủ tịch nên e ko muốn quảng cáo gì thêm. Cũng là tôn trọng chủ nhà.
Khoảng tuần tới bên em có chiến dịch mới cho lô hàng mới nhập, sẽ thực hiện nghĩa vụ đầy đủ với bộ phận quảng cáo bên bác Lam ( nhân tiện cảm ơn bác Lam đã hướng dẫn chi tiết).

Còn vấn đề của bác Nai thì quá đơn giản.
Trước khi vận hành, bác phải lấy tay nhấn nhẹ hộp đựng nước 1 cái để cho joint cao su dưới đáy hộp khít vào lỗ hút hình cone , khi đó máy sẽ ko bị tình trạng lỏng lỗ, hút lẫn không khí vào và nước sẽ ra yếu)

Các bác nên để hộp đựng nước cố định và lấy 1 chai nước châm nước vào hộp đựng nước thì tiện hơn là phải tháo hộp thường xuyên và quên nhấn hộp!

Thực ra hôm bác Nai đến cty, em có mời bác vào để hướng dẫn chi tiết , nhưng bác quá tự tin xua tay nói ko cần vì đã xài rồi...làm e rất lo và áy náy...và nay nỗi lo ấy đã thành sự thật :)

Vậy bác nào bị "sự cố" nước yếu như bác Nai thì làm theo hướng dẫn trên, số điện thoại 0938.903362 có dán bên hông máy, khi các bác cần giải đáp nhanh cứ phone theo số bên hông máy.

Chúc gia đình các bác có nhiều niềm vui với:
"Tia nước phụt bơm....
Răng miệng cả nhà sạch thơm!"

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Em đã mua cái thứ hai cho ông bà già dùng, nói chung xài đến giờ vẫn hài lòng.
Chất lượng cái của Us em chưa dùng chưa biết, nhưng nếu mua chắc phải mua online, cái này hậu mãi sẽ không tốt bằng mua sắn ở đây, dù gì cũng yên tâm hơn nếu sản phẩm có trục trặc.

Tập Lái
15/3/17
12
180
28
45
E cũng lấy của bác í 2 cái
Một trên lầu cho mấy nhóc
Một 2 vợ chồng xài

E nghịch, thấy gương soi trong phòng tắm hơi mờ, e lấy cái đầu vòi phun vào gương , cái gương sạch boong!
:p:D

• Like
Reactions: Maytamnuockorea1