Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Cơ bản giống nhau: Bỏ xe lại, đi khỏi hiện trường.

Hạng C
24/3/08
980
41
28
Trưa nay chính em cũng đi bộ qua chỗ tai nạn này, nhìn thấy chiếc Civic nát bươm mông. Em đoán là lùi xe mà mặt phố Bà Triệu lại cao ở giữa, rít ga để lùi, cuống lên lại dậm nhầm ga tiếp thay vì phanh (hoặc đi giày cao gót nên vướng), nghe nói chân ga Civic rất nhạy mà.

Tai nạn xe AT ngày càng nhiều, rõ ràng cần phải dạy cả lái xe AT và cấp bằng AT riêng (như 1 số nước) mới được.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.205
113
đây
bác ui, một số nước nó ngược lại đó, bên Úc nhé, bằng AT chỉ lái AT, nhưng bằng MT thì cho phép lái AT luôn, như vậy họ coi lái xe AT là dễ hơn MT bác ạ, em cũng thấy thế

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
giờ ra đường phải ngó trước ngó sau như ăn trộm í, ko thì ko biết sao mình chít , mỗi lần đậu đèn đỏ ở ngã 4 là lâu lâu e phải ngoái cổ lại xem có gì bất thường ko, nhất là mấy ông xe bus [&:][&:][&:]

Hạng B2
19/3/09
173
0
16
53
F1.vn nói:
giờ ra đường phải ngó trước ngó sau như ăn trộm í, ko thì ko biết sao mình chít , mỗi lần đậu đèn đỏ ở ngã 4 là lâu lâu e phải ngoái cổ lại xem có gì bất thường ko, nhất là mấy ông xe bus [&:][&:][&:]

Bác giống em, (í nhầm!) - Em giống Bác.
Đỗ đèn đỏ em luôn về mo, chỉ đạp phanh chân, thỉnh thoảng liếc gương. Nhỡ nó dũi thì nhả phanh cho trôi, tuy nhiên chả biết có kịp không. Với lại nếu có thằng đỗ trước kiểu 'Kê đầu - đạp đít" thì chắc vẫn đi bác nhở!
Dù sao thì cũng cầu mong chúng ta không ai bị rơi vào mấy cái vụ này!

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
không biêt có bằng lái chưa mà nếu có thì chắc mợ này mua cái bằng lái trong siêu thị...

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
tuanle nói:
bác ui, một số nước nó ngược lại đó, bên Úc nhé, bằng AT chỉ lái AT, nhưng bằng MT thì cho phép lái AT luôn, như vậy họ coi lái xe AT là dễ hơn MT bác ạ, em cũng thấy thế

ở Mỹ cũng vậy đó bác, rõ ràng AT dễ hơn MT, vấn đề là mợ này đã đạp lút ga khi de nên mới tông mạnh như vậy. Chắc bằng mua quá (hoặc chưa có bằng)

Tập Lái
14/11/08
5
0
0
trông hình thì như là bà mặc váy đứng bên cạnh thì phải.chắc taị gót giày nhọn quá không nhấc lên kịp!!!!!!!!

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
hongphu nói:
trông hình thì như là bà mặc váy đứng bên cạnh thì phải.chắc taị gót giày nhọn quá không nhấc lên kịp!!!!!!!!

thấy báo viết là bỏ xe chạy mất rồi bác, không còn đứng đó đâu