Hỏi Đường? Lái mới đi Cần Giờ.

Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác!
Em là lái mới có bằng trước lễ. Em đã lái về quê Cao Lãnh và đi Thủ Dầu Một. Cuối tuần này định chở bà cả và F1 đi Cần Giờ nghỉ mát. Nhưng em " nghe đồn" là xxx Cần Giờ láo lắm, mà em lại là lái mới, chưa kinh nghiệm nhiều nên lo.
Các bác chỉ giúp em mình đi đường nào là dễ chạy và chạy thế nào để khỏi bị xxx cắn. Tốn tiền chích ngừa mất cuộc vui...
Cảm ơn các bác.

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Chào các bác!
Em là lái mới có bằng trước lễ. Em đã lái về quê Cao Lãnh và đi Thủ Dầu Một. Cuối tuần này định chở bà cả và F1 đi Cần Giờ nghỉ mát. Nhưng em " nghe đồn" là xxx Cần Giờ láo lắm, mà em lại là lái mới, chưa kinh nghiệm nhiều nên lo.
Các bác chỉ giúp em mình đi đường nào là dễ chạy và chạy thế nào để khỏi bị xxx cắn. Tốn tiền chích ngừa mất cuộc vui...
Cảm ơn các bác.
Đi Cần Giờ thì Huỳnh Tấn Phát , Q.7 thẳng tiến , chỉ có 01 đường duy nhất ra Cần Giờ thôi bác ạ, Tuân thủ biển báo, đúng tốc độ mà tiến

• Like
Reactions: Tohoa
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.487
113
30m là mình canh 3s ok không bác? Chạy về Cao Lãnh em toàn canh 3s cả. Học dược trên diễn đàn.. hehe
cầu ngắn, em toàn chờ xe trước qua hết cầu thi em mới lên cầu, chắc ăn kkkk

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Chạy như biển báo. Khi về coi chừng bị đo nồng độ nhé.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
qua phà Bình Khánh có 1 đường duy nhất, chú ý tốc độ, cho chạy 60. Bác cần tìm hiểu kỹ về luật, khi càng hiểu biết luật giao thông, đọc được nhiều kinh nghiệm trên OS thì mình không cảm thấy sợ xxx nữa và cảm thấy thoải mái mỗi khi ra đường.

• Like
Reactions: Laigia_hamvui