Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Cho em hỏi thăm chút : xe mang 02 biển dài khác với hình đăng kiểm ( 01 dài, 01 vuông ) có sai luật không các bác?
Không sao đâu Bác, mình vừa làm đăng kiểm xong, không thấy đăng kiểm viên nói năng gì.

Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Không sao đâu Bác, mình vừa làm đăng kiểm xong, không thấy đăng kiểm viên nói năng gì.
Em không ngại mấy anh đăng kiểm. Chỉ ngại đám xxx hạnh họe vòi bánh mì. :p

Hạng B2
29/12/16
248
171
43
31
Em không ngại mấy anh đăng kiểm. Chỉ ngại đám xxx hạnh họe vòi bánh mì. :p
ko có gì hết bác.
Miễn biển dài thể hiện đúng số số kích cỡ, có phản quan cho ban đêm là được :D
Có gì cứ nhẹ nhàng các a chỉ bảo :p

• Like
Reactions: Donjuans
Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Cũng không có gì luôn Bác vì mình đi Phú Quốc và ra Bình Định suốt mà chưa bị làm khó dễ do lắp 2 biển dài

ko có gì hết bác.
Miễn biển dài thể hiện đúng số số kích cỡ, có phản quan cho ban đêm là được :D
Có gì cứ nhẹ nhàng các a chỉ bảo :p
Hi, em muốn dựa trên cơ sở của luật hoặc qui định.
Có gì mình phản biện nhẹ nhàng vẫn hơn.

Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Hi, em muốn dựa trên cơ sở của luật hoặc qui định.
Có gì mình phản biện nhẹ nhàng vẫn hơn.
Bác đâu cần phải phải phản biện Nhiệm vụ của mấy ảnh là phải chứng mình bác vi phạm điều khoản nào. Nhưng bác có vi phạm điều khoản nào đâu mà mấy ảnh làm khó được. Bây giờ xe 2 biển dài chạy đầy đường.

• Like
Reactions: max ho and Donjuans
Tập Lái
12/7/16
42
19
8
42
Em mới lấy xe, em làm biển dài luôn rồi, em hỏi người quen trong đó giá đúng là 1tr. Nhưng có điều này rất hay em chia sẻ với các bác tí đó là: Các bác muốn làm biển dài bao nhiêu thì các anh cảnh sát cũng muốn y như vậy :) , các bác hiểu ý em không :). Vậy nên các bác cũng ko cần dài dòng, cũng không cần ẩn ý, không cần giả bộ (gọi cho sếp như chủ thớt đâu). Trải qua chuyện này làm em nhớ lại mẫu chuyện vui lượm lặt"

Sếp thì muốn đuổi nhân viên mà nói chưa đặng (vì thấy tội...). Nhân viên muốn xin nghỉ mà ngại, sợ chưa dám nói.
Đến khi nhân viên lấy hết các đảm vô trình bày vs sếp, sếp ơi cho em nghỉ việc, lí do.....abc, xyz..
Sếp nghe vậy trầm ngâm bảo : ok em.
tối hôm đó cả 2 cảm thấy thật là nhẹ nhõm, vui vẻ, ngủ ngon.