Hạng C
19/11/11
881
37
28
42
Hôm trước, bác huynglydi có đề nghị em tập hợp anh em đội bóng để đặt giỏ đựng áo quần cho các thành viên. Khi đội bóng GMFC đi thi đấu hay tập luyện, mỗi người cầm 1 cái giỏ kiểu khác nhau, màu khác nhau, logo khác nhau thì nhìn không có pro và "chiên nghiệp".

Để đội bóng có 1 tác phong chuyên nghiệp, tạo hình ảnh đẹp, đồng phục từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài, em sẽ đi đặt làm giỏ cho mỗi thành viên đội bóng 1 cái, có in tên đội bóng, số áo của mỗi thành viên lên giỏ. Vậy, các bác vui lòng cho em xin số áo để em đặt in lên luôn ạ, lúa thì em sẽ ứng trước và thu lại các bác sau nhé:

Soc2010 - số 4
Lacetti - số 3
bác Bình - số 9
Dorive - số 10
Ngotuandat - số 7

Em nhớ số áo của các bác có nhiêu đây à, các bác vào bổ sung giúp em nhé !

Hạng C
17/8/09
996
47
28
soc2010 nói:
Hôm trước, bác huynglydi có đề nghị em tập hợp anh em đội bóng để đặt giỏ đựng áo quần cho các thành viên. Khi đội bóng GMFC đi thi đấu hay tập luyện, mỗi người cầm 1 cái giỏ kiểu khác nhau, màu khác nhau, logo khác nhau thì nhìn không có pro và "chiên nghiệp".

Để đội bóng có 1 tác phong chuyên nghiệp, tạo hình ảnh đẹp, đồng phục từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài, em sẽ đi đặt làm giỏ cho mỗi thành viên đội bóng 1 cái, có in tên đội bóng, số áo của mỗi thành viên lên giỏ. Vậy, các bác vui lòng cho em xin số áo để em đặt in lên luôn ạ, lúa thì em sẽ ứng trước và thu lại các bác sau nhé:

Soc2010 - số 4
Lacetti - số 3
bác Bình - số 9
Dorive - số 10
Ngotuandat - số 7

Quá Pro. :D
Thêm vào bạn mình nữa soc ơi, Hưng, chưa có đồ do năm nay bận việc không thi đấu. Năm trước có đá.
@Bác Bình: chiều nay đem bộ đồ không số cho Hưng luôn nhé.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Thủ Môn giahuy09 số áo 53
Thủ Môn Vú lép số áo 00
Bác tiên số 02
Sơn Nguyễn số 08
vovtphcm hình như số 06
em nhớ có bi nhiêu thôi à, hehehe....

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
38
Cập nhật tiếp đi số vào đi soc ơi, soc quả là nhanh như sóc, lựa màu giỏ xách cho hợp với màu áo sóc nha. 1 bên là số áo, 1 bên là logo GM là quá pro. Sau khi làm giỏ xong, em đề nghị mình đặt vớ thi đấu luôn đi, các bác nhìn lại hình ảnh đội mình lúc giải OS xem, mỗi em 1 loại vớ nhìn hem có đồng bộ, nên em đề nghị vớ thì chẳng có nhiêu tiền nên đặt đại 20 đôi đồng bộ luôn đi, vớ trắng, chữ màu cam GMFC là được rồi.
Danh sách đội banh của GMFC sắp theo số thứ tự từ cao xuống thấp nè bác soc ơi, bác nào thiếu tên thì la lên nha
1/Giahuy09 - 53
2/ hunglydi - 13
3/ Dorive - 10
4/ GM-Đông Đô Thành - 9
5/ sownnguyen - 08
6/ ngotuandat - 07
7/ vovtphcm - 06
8/ soc2012 - 04
9/ Lacetti 1418 - 03
10/ binzin - 02
11/ vule_nev - 00
12/ VUKA - (chưa đăng ký số)
13/ Tiberly - (srr em hem nhớ số đại ca)
14/ saclo
15/ Hai3079
16/...
@Giahuy09: Bác đổi áo thủ môn hem? Nếu đổi thì em đặt 2 bộ thủ môn áo dài tay, có bảo vệ và quần dài để 2 anh em mình mặc, cái áo hiện tại thì hơi chật so với anh em mình đúng hem?

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Uhm cũng được đó, nhưng anh thích đồ ngắn thôi vũ ơi, mặc quần dài vướng víu lắm. Mặc bộ màu cam nhìn hay mà ae mình thì black quá nên nhìn hơi kỳ chút, hehehe...
@Bác soc: bác đặt giỏ 2 ngăn nha, 1 ngăn để quần áo, 1 ngăn để giày vớ.
@all: các bác xem nếu được thì mình đặt vớ đồng phục luôn đi.

28/3/11
994
7
38
52
@All: đồng ý đặt giỏ, nhưng phải có thiết kế sơ bộ cái đã nhé.
Chiều anh mang cho Đạt ơi.
ngotuandat nói:
soc2010 nói:

Soc2010 - số 4
Lacetti - số 3
bác Bình - số 9
Dorive - số 10
Ngotuandat - số 7

Quá Pro. :D
Thêm vào bạn mình nữa soc ơi, Hưng, chưa có đồ do năm nay bận việc không thi đấu. Năm trước có đá.
@Bác Bình: chiều nay đem bộ đồ không số cho Hưng luôn nhé.