Hạng B2
21/5/07
204
23
18
43
Quang Ninh
RE: Làm sao để khử mùi trên xe BMW

Ui bác nhầm to rùi!!!!! đồ tàu thì có nhiều loại chứ!!!!!!! Bác cẩn thận xe của bác lên hãng sửa chữa thay đồ có khi toàn là đồ tàu đấy!!!!!! Bên Trung quốc cũng có hãng BMW mà!!!!! Hãng BMW Trung quốc đồ còn tốt gấp mấy lần hãng BMW liên doanh VN!!! Bác không tin thì đi hỏi mấy anh em trong OS mà xem!!!!!

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com

Tôi đồng ý với bác 7072 cái máy tạo ozone kô có tác dụng gì hết.....bọn Tàu khựa chỉ lừa đảo

LAD
Hạng B2
11/6/07
121
0
0
Hà Nội

BIM làm gì có mùi gì mà khử nhỉ, các bác dùng nước hoa thì vào xe nó cũng thơm lây rồi, hehe. Mà nghe nói bây giờ có hãng nước hoa bán mùi cho người có cả mùi cho xe luôn cho nó đồng bộ. Nói đến chất lượng thì bây giờ chịu, Tây hay Tàu giờ lẫn lộn cả, mua gì cũng như đánh bạc, hên thì dùng được, xui thì ráng chịu, ai mà biết ...

Hạng B1
13/1/07
65
0
0

Em thì đến bây giờ vẫn khoái cái mùi em Bim. Ra ngoài rồi mà mùi thơm vẫn còn bám đầy trên quần áo một lúc lâu.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/5/07
36
0
0
49

Hô hô, hay quá!

Trích đoạn: lovebmw

Tôi đồng ý với bác 7072 cái máy tạo ozone kô có tác dụng gì hết.....bọn Tàu khựa chỉ lừa đảo

em bổ xung mới biết thêm thông tin dùng cái máy tạo ozone mà ko đúng cách rất có hại cho viêm mạc của mũi...rất nguy hiểm....các bác lưu ý nhá...;);)

Hạng B1
13/1/07
65
0
0

Trích đoạn: bmw7072

Trích đoạn: Giai lang

Em thì đến bây giờ vẫn khoái cái mùi em Bim. Ra ngoài rồi mà mùi thơm vẫn còn bám đầy trên quần áo một lúc lâu.

bác xuất hiện ở đâu là rôm rả ở đó..
Ke ke! lại gặp chú em dại, mới ở rừng về có khác, hoắng ghê

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Cho em ké phát.
Em biet 1 cách khử mùi trong phòng thường dùng nến,đốt nến khoảng 1h trong phòng kín để khử mùi. Không biết có áp dụng cho xe hơi được không.
Còn vì sao đốt nến khử mùi được thì em chịu.
Em xin hết ạ !

Trích đoạn: NganGiang

Cho em ké phát.
Em biet 1 cách khử mùi trong phòng thường dùng nến,đốt nến khoảng 1h trong phòng kín để khử mùi. Không biết có áp dụng cho xe hơi được không.
Còn vì sao đốt nến khử mùi được thì em chịu.
Em xin hết ạ !

dùng nến khử mùi trong ôtô cũng ok...nến khử mùi cũng rất tốt đây là vài mẹo vặt mà...