Tập Lái
17/7/14
8
4
3
29
Em rất thường xuyên đi du lịch, mà dạo gần đây không hiểu sao không thể nghe được nhạc nước ngoài trên zingmp3 khi không ở Việt Nam, chắc vì lý do bản quyền. Mà đi và nghe là 2 đam mê thấm vô xương tủy rồi, em không thể nghe nhạc chất lượng thấp được nên down nhạc chất lượng cao về điện thoại chẳng được bao nhiêu đã đầy. Ahuhu ai giúp em với, em muốn nghe nhạc dù ở bất cứ đâu, chẳng lẽ bê nguyên cái laptop theo :((

• Like
Reactions: minhngoc92
Tập Lái
1/8/14
5
1
3
33
mp3 mấy bài nước ngoài toàn bản quyền cả, nếu không có giải pháp thì lưu vài bài ưa thích nhất trong điện thoại thôi

• Like
Reactions: yuu_ng
Tập Lái
17/7/14
8
4
3
29
mp3 mấy bài nước ngoài toàn bản quyền cả, nếu không có giải pháp thì lưu vài bài ưa thích nhất trong điện thoại thôi
nghe có mấy bài không đã bác à

Hạng B1
11/6/15
63
47
18
36
Bạn không tải về rồi nghe off không hơn ạ? Chứ cứ nghe trực tuyến nhiều khi chẳng nghe được đâu.

• Like
Tập Lái
31/7/14
2
5
3
36
Sắm ngay My Cloud đi bác, tải nhạc chất lượng cao về My Cloud, My Cloud dung lượng bao la nên tha hồ cho bác tải, tạo file lưu trữ riêng. Tiếp theo cài đặt app My Cloud vào điện thoại là có thể truy cập vào mọi lúc, mọi nơi, dù cho bác ở nước ngoài vẫn có thể nghe được những bản nhạc yêu thích

• Like
Tập Lái
17/7/14
8
4
3
29
Bạn không tải về rồi nghe off không hơn ạ? Chứ cứ nghe trực tuyến nhiều khi chẳng nghe được đâu.
em tải về điện thoại để nghe đấy ạ, nhưng dung lượng nhạc chất lượng thì khá lớn nên không đủ lưu trong điện thoại đấy ạ, đi đây đi đó phải nghe nhạc mới thích bác ơi :)

• Like
Reactions: bigsize2015
Tập Lái
17/7/14
8
4
3
29
Sắm ngay My Cloud đi bác, tải nhạc chất lượng cao về My Cloud, My Cloud dung lượng bao la nên tha hồ cho bác tải, tạo file lưu trữ riêng. Tiếp theo cài đặt app My Cloud vào điện thoại là có thể truy cập vào mọi lúc, mọi nơi, dù cho bác ở nước ngoài vẫn có thể nghe được những bản nhạc yêu thích
em cũng nghe nói về ổ này nhưng mà cũng đang ngán tiền