Hạng B1
23/2/11
55
2.629
83
chiều nay về ko thấy nó nữa, kkk...
chắc trên đường bay về nó kiếm đc cái nhà nào ngon lành hơn nhà mình dồi

em oải cái vụ chim ỉa này mới tốn công bỏ nó đi xa thế đấy :p
Chim bồ câu nó định vị bằng từ trường hay kiểu j đó nên có xa mấy nó cũng có thể tìm về nếu muốn!

Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam
Ngay dịp Ba em mất nên e đánh 3 lần. Trúng 2 lần đó. Lần thứ 3 đánh thua lại gần chục triệu mấy. Chắc lúc đó do hú bạn bè góp vào chơi mỗi tí vì e nghĩ sẽ trúng tiếp nên rớt cả đám luôn.

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Nếu nó k làm ảnh hưởng gì thì cứ coi như 1 ng bạn thôi
Loài chim này là một biểu tượng tốt đẹp mà
Mong là sẽ đem vận hên cho bác chủ

Hạng D
4/7/07
2.147
983
113
otosaigon.com
nhà em nuôi từ 2 con bé xíu nuôi để bên hông nhà cho vui ...... xog giờ lên 9 con lớn chuẩn bị lòi ra thêm 4 con sắp nở giờ hàng xóm phàn nàn sáng nó đi lên mái nhà nghe lọc cọc khó chịu quá ko biết giải quyết sao :( tính gom dìa quê thả hết quá mấy bác ạ :(

làm sao với chim bồ câu đậu vô nhà

• Like
Reactions: KHOICOM
Hạng D
16/3/09
3.296
52.066
113
www.tet.com
nhà em nuôi từ 2 con bé xíu nuôi để bên hông nhà cho vui ...... xog giờ lên 9 con lớn chuẩn bị lòi ra thêm 4 con sắp nở giờ hàng xóm phàn nàn sáng nó đi lên mái nhà nghe lọc cọc khó chịu quá ko biết giải quyết sao :( tính gom dìa quê thả hết quá mấy bác ạ :(

View attachment 2630463
Ngoài chợ bán 70k / con .
Hóng sale về nấu cháo

• Like
  • Haha
Reactions: KHOICOM and MU_CEO
Hạng B2
28/4/16
471
6.572
93
48
Mần cháo ngon hả. @Vãi mod @lamnk
Thật xót xa, bồ câu là loài chim hiền lành sống tình nghĩa có đôi có cặp lại là biểu tượng của hòa bình mà anh nỡ lòng nào đòi đem nấu cháo. Nghĩ lại con bồ câu đi lạc này rồi bố mẹ nó nhớ nó sẽ khóc hết nước mắt, anh chị em và bồ bịch của nó đi tìm nó trong vô vọng mà rớt nước mắt.

Anh thật là độc ác nếu nấu cháo không ship cho tôi 1 tô.