Tập Lái
27/7/04
20
0
0
Hn
Cac bac cho e hoi chut
E cuoi 1 co Siena ELX 1.3 dc 1 nam roi.
E muon sam 1 cai ghe baby cho Cong chua cua e, nhung Siena lai ko co seat belt cho bang ghe dang sau
Co cach nao xu ly vu nay dc ko nhu la lap them hay co loai ghe nao cho baby ma ko can seat belt
Cac bac giup e voi nhe
Tang kiu

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam
RE: Lam seat belt cho Siena

Bác chạy vào hãng .. mua belt zin ... giá hình như khoảng 400-650 ngàn gì đó.

Gọi trước cho bọn nó cho chắc ăn ... mình đã hỏi một lần nhưng lâu rồi và cũng chưa gắn nên không biết thực hư ra sao ...

Chúc bác mau có belt và ghế cho công chúa

Tập Lái
27/7/04
20
0
0
Hn

Cam on bac ptson nhe!
E o Hn thi nen vao dau lien he? chu cai bon 49 Lang ha thi ghet lam, ko the tiep xuc noi. (neu co bac nao lam o do thi bo qua nhe, heheheh).

Hạng D
15/9/03
1.231
5
0
50
Vietnam

Hehehe ... bác đừng lo ... em là dân SG nhưng ra Hanội làm việc ... đang nghe nói bọn Láng Hạ làm được mà bác lại nói thế thì em came run lắm:D

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

bác minh fi tè xe xè ơi! bác gõ tiếng việt có dấu nhe! coi chừng các bác ospd del bài của bác đó !

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Đề nghị các bác gõ dấu nhé.

Nếu không là em báo cáo bác Lưunam đưa các bác vào bãi lìu tìu đấy:D[:'(]

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com

Thì ELX với HLX có khác nhau đâu ? Chỉ cần bác bỏ tiền ra là thợ nó lắp ý mà.Hix hix,ngoài Láng Hạ bác có thể đến Ga-ra của Fiat trên quốc lộ 1 (cách nhà máy Daewoo khoảng vài trăm mét bên tay phải (hướng mình đi từ HN),vì em ko nhớ tên nhưng ở đây là kho phụ tùng của nó.Em thay cái kính ở đây nên mới biết được !

Bác Sơn có sơn "sịt" gì xe thì cứ lên đây mà làm,màu zin mà lại...........đắt ;)