Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Aston_Martin. nói:
CATALAN nói:
nhìn giống Camry hơn là DB9, con Balboni lấy option automatic transmission mắc hơn manual thì phải ??? Màu này đẹp
"automatic transmission" là cái gì ạ ??
.em chưa nge nói đến cái đó bao giờ,nhưng nge bác nói thì có lẽ đó là gói Options của xe.trog đơn mua hàng của xe lambo có cái là khách hàng đc tham gia trực tiếp vào mọi công đoạn thiết kế xe(theo ý mình để làm ra 1 chiếc xe độc nhất vô nhị) ko rõ có phải cái bác nói ko ?bên Ferrari có gói tương tự tên là One to One,còn bên lambo này em ko nhớ(nhưg hình như là cái gì gì xong rồi có thêm chữ Perfomance thì phải.(ko biết cái này có giống cái bác nói ko)?
Em nghĩ nó là hộp số tự động vì con này dùng hộp số sàn mà ?
Chắc op em nó vậy nhưng mà con này tái xuất sớm thôi :D

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
BomVDHP nói:
Sau lưng bác kia là 1 con Land Rover...toàn xe sang cập cảng trong đêm

Thông_Nguyễn nói:
pic đầu xa xa bên kìa, ko bik e có hoa mắt ko đoán sơ là.....aston DB9
, linited nữa rồy, cập cảng chơi hội đây
- Trời sao mắt mấy anh tinh thế... Thấy gái đẹp là sáng cả mắt ah

Hạng B2
18/2/08
175
2
18
www.otosaigon.com
Chỉ có 250 chiếc Lp 550-2 Valentino Balboni được sản xuất. Sử dụng động cơ V10 5.2l 550hp
0 - 100km/h - 3.8s , max speed 320 km/h. Lp550-2 dẫn động cầu sau chứ không dẫn động 4 bánh như ở phiên bản Lp560-4 và Lp570-4.
  • Europe: 162.000 €
  • UK: £137.900
  • USA: $219.800

Tập Lái
13/3/07
17
0
0
con balboni này hình như không phải manual nên em đoán nó là semi-automatic (chắc rồi, có cái paddle kìa), lambo đặc trưng gọi là e-gear transmission . CÒn cái program đó gọi là Ad Personam (custom color và nội thất).

Con kia thì có lẽ ko phải DB9 ( dù là nhìn đít chổng + lốp thấp) bởi vì để ý cục phản quang màu cam cam ben phải phía trước hơi cao, kết hợp với đèn hậu thì nhìn giống Camry hơn, đoán thế thôi chứ em cũng không biết gì

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
lexus_fan7801 nói:
Thông_Nguyễn nói:
pic đầu xa xa bên kìa, ko bik e có hoa mắt ko đoán sơ là.....aston DB9
, linited nữa rồy, cập cảng chơi hội đây
em không tài như bác đoán được xe , mắt em kém lắm :)) nhưng em lại đảm bảo với bác em trong ảnh không phải là DB9 , bác có thể kiểm chứng đèn hậu của AstonDb9 ko phải như thế cho dù trong đêm đi nữa . bác thử lên youtube hay google kiểm lại xem .
đúng vậy,phân biệt xe aston martin ko hề đơn giản, nếu ko phải là fan của AM vì xe AM rất giống nhau,chỉ fan mới có thể nhận ra những điểm khác biệt ấy thôi(rất ít).Huống chi luk đó trời còn đang tối um.dáng xe và đèn sau thì khó có thể phân biệt đc(chỉ khác là xe AM đời cao thì đèn hậu có kính trong như đèn DBS,Rapide,Virage...chứ ko phải là loại kính đỏ như kiểu DB9 hay Vanquish,DB7...) ko nói đến One-77 hay chiếc xe mới Zagato vốn có kiểu dáng quá đặc biệt hay chiếc Rapide có 4 cửa duy nhất của hãng.Muốn nhận biết các xe AM thì nên chú ý vào hình dáng của lazăng và bộ kit trc của xe(2 điểm này chắc chắn sẽ khác nhau),ngoài ra nội thất của xe cũng ko thực sự quá giống nhau nhưg ai tinh có thể nhận ra đc.Nói nhỏ với các bác điều này nha,nhưng đừng có ném đá em:em có thể phân biệt đc tất cả các xe AM đấy
:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
S65AMG_nb nói:
Theo như chủ nhân những bức ảnh này bên OF thì em này lại là hàng tạm nhập thôi. Không ở lại VN đâu

eo ơi,vậy buồn nhỉ:mad::mad:,nhưng thôi dù sao mình cũng đã có bản đầu bảng của dòng Gallardo rồi

Last edited by a moderator: