Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
CATALAN nói:
Aston_Martin. nói:
lexus_fan7801 nói:
Thông_Nguyễn nói:
pic đầu xa xa bên kìa, ko bik e có hoa mắt ko đoán sơ là.....aston DB9
, linited nữa rồy, cập cảng chơi hội đây
em không tài như bác đoán được xe , mắt em kém lắm :)) nhưng em lại đảm bảo với bác em trong ảnh không phải là DB9 , bác có thể kiểm chứng đèn hậu của AstonDb9 ko phải như thế cho dù trong đêm đi nữa . bác thử lên youtube hay google kiểm lại xem .
đúng vậy,phân biệt xe aston martin ko hề đơn giản, nếu ko phải là fan của AM vì xe AM rất giống nhau,chỉ fan mới có thể nhận ra những điểm khác biệt ấy thôi(rất ít).Huống chi luk đó trời còn đang tối um.dáng xe và đèn sau thì khó có thể phân biệt đc(chỉ khác là xe AM đời cao thì đèn hậu có kính trong như đèn DBS,Rapide,Virage...chứ ko phải là loại kính đỏ như kiểu DB9 hay Vanquish,DB7...) ko nói đến One-77 hay chiếc xe mới Zagato vốn có kiểu dáng quá đặc biệt hay chiếc Rapide có 4 cửa duy nhất của hãng.Muốn nhận biết các xe AM thì nên chú ý vào hình dáng của lazăng và bộ kit trc của xe(2 điểm này chắc chắn sẽ khác nhau),ngoài ra nội thất của xe cũng ko thực sự quá giống nhau nhưg ai tinh có thể nhận ra đc.Nói nhỏ với các bác điều này nha,nhưng đừng có ném đá em:<span style=""color: #ff0000;"">em có thể phân biệt đc tất cả các xe AM đấy</span>
:)

này thì phân biệt đối xử

Uploaded with ImageShack.us
:mad:đồ...thâm độc
,xe tân thì người ta còn pít chứ ông lôi con này ra mà đố tui thì...

Tập Lái
13/3/07
17
0
0
Crazy_Fan_Car nói:
Cái này là AM Lemans những năm 1933 gì đó đúng không ạ?

nói thật em cũng ko biết gì nhiều về xe cổ, nhưng bác tài thật đấy, dòng AM Le Mans sản xuất từ 1932-1933, con này No.56, vì vậy có lẽ được sản xuất từ 1933, vì dòng này cũng có khoảng hơn một trăm chiếc thôi. Có cái này em ko chắc lắm: con này hình như mui xếp thì phải, vậy thì hồi đó họ dùng máy để xếp hay làm bằng tay ta ? Tính ra con này cũng thuộc hàng siêu hiếm nhỉ. Dòng Aston Martin cá nhân em thích DBS

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
CATALAN nói:
Crazy_Fan_Car nói:
Cái này là AM Lemans những năm 1933 gì đó đúng không ạ?

nói thật em cũng ko biết gì nhiều về xe cổ, nhưng bác tài thật đấy, dòng AM Le Mans sản xuất từ 1932-1933, con này No.56, vì vậy có lẽ được sản xuất từ 1933, vì dòng này cũng có khoảng hơn một trăm chiếc thôi. Có cái này em ko chắc lắm: con này hình như mui xếp thì phải, vậy thì hồi đó họ dùng máy để xếp hay làm bằng tay ta ? Tính ra con này cũng thuộc hàng siêu hiếm nhỉ. Dòng Aston Martin cá nhân em thích DBS
bác CATALAN làm bạn em nhaz,DBS cũng là con em thích nhất đấy:D

Hạng B2
12/5/08
131
5
18
em này khác gì với em này vậy mấy bác, em thấy có cái đèn giống nhau quá.

Hạng B2
26/6/11
100
0
16
yahu nói:
em này khác gì với em này vậy mấy bác, em thấy có cái đèn giống nhau quá.

đây là Aventardo cụ ạ, so với con cam kế bên thì sẽ biết khác gì