Tập Lái
12/9/08
32
0
6
Nguồn OF

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/3/07
17
0
0
nhìn giống Camry hơn là DB9, con Balboni lấy option automatic transmission mắc hơn manual thì phải ??? Màu này đẹp

Tập Lái
10/4/11
36
0
8
TPHCM
thanhliemoto.com
CATALAN nói:
nhìn giống Camry hơn là DB9, con Balboni lấy option automatic transmission mắc hơn manual thì phải ??? Màu này đẹp
dáng e nó là couper mà bác sao camry dc bác, mâm sâu, đít chổng, đui đèn

Hạng B2
12/10/09
167
0
0
Sau lưng bác kia là 1 con Land Rover...toàn xe sang cập cảng trong đêm

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thats where you find love
con này hàng độc đây.đẹp đấy,quả nội thất trông được
.ngày trc em đọc báo thấy bảo con này đặt tên theo tên tay lái thử xe cho Lambô.nhưg máy con này hình như chỉ 550hp.Bộ da trắng trong nt trông nổi nhẩy,bác chủ thớt mát tay gê,bắt dc xe ngay tại trận
.Còn cái con màu delete xì đỗ đằng phía xa xa mà bác Thôg biểu là DB9,em là fan ruột của AM nhưng mà cái pic đó thì em cũng chịu,trời tối quá:mad:

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
CATALAN nói:
"automatic transmission" là cái gì ạ ??
.em chưa nge nói đến cái đó bao giờ,nhưng nge bác nói thì có lẽ đó là gói Options của xe.trog đơn mua hàng của xe lambo có cái là khách hàng đc tham gia trực tiếp vào mọi công đoạn thiết kế xe(theo ý mình để làm ra 1 chiếc xe độc nhất vô nhị) ko rõ có phải cái bác nói ko ?bên Ferrari có gói tương tự tên là One to One,còn bên lambo này em ko nhớ(nhưg hình như là cái gì gì xong rồi có thêm chữ Perfomance thì phải.(ko biết cái này có giống cái bác nói ko)?

Hạng B2
27/4/11
338
1
18
29
Thông_Nguyễn nói:
CATALAN nói:
dáng e nó là couper mà bác sao camry dc bác, mâm sâu, đít chổng, đui đèn
Bác THông mắt tinh thiệt^^.bảo sao toàn bắt đc xe khủng post cho ae xem,em thì em chẳng nhìn thấy cái j cả,tối thui:cool: