Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
mạnh dạn lên bác, phải có lần đầu mới có lần 2. Đi rồi sẽ thấy ko khó như mình nghĩ. Quan trọng là cứ từ từ mà đi.
k phải là e k dám đi mà ba mẹ e k cho đi,đi đâu thì đi,còn đi đèo thì tuyệt đối k cho.thế mới cay,trong khi có ông anh họ hồi đó mới lấy bằng chưa bao lâu,ổng cũng xách xe đi DL đó thôi,nói tới thì cứ bảo là ổng chạy lâu quen rồi.chán dễ sợ

• Like
Reactions: WMS
k phải là e k dám đi mà ba mẹ e k cho đi,đi đâu thì đi,còn đi đèo thì tuyệt đối k cho.thế mới cay,trong khi có ông anh họ hồi đó mới lấy bằng chưa bao lâu,ổng cũng xách xe đi DL đó thôi,nói tới thì cứ bảo là ổng chạy lâu quen rồi.chán dễ sợ
Em xúi dại bác phát, bữa nào xách xe kêu đi Phan Thiết gì đó rồi cuốc phát lên Đà Lạt, chụp vài tấm kỷ niệm, về đưa ba mẹ bác xem, em nghĩ sẽ khác.
p/s: dẫn theo rau cỏ gì đó ôm cho đỡ lạnh luôn bác:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
Em xúi dại bác phát, bữa nào xách xe kêu đi Phan Thiết gì đó rồi cuốc phát lên Đà Lạt, chụp vài tấm kỷ niệm, về đưa ba mẹ bác xem, em nghĩ sẽ khác.
p/s: dẫn theo rau cỏ gì đó ôm cho đỡ lạnh luôn bác:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
:3dcuoi: bác cũng biết cách xúi dại e ghê,cơ mà e thích thế.hé hé hé
đang định trước tết e làm cuốc 2b đi dg ven biển ra Nha Trang chơi rồi vòng về DL chơi đây nè.nói dối gia đình là đi xe Phương Trang :)))))
h e đang lên kế hoạch độ đèn siêu sáng cho dân phượt đây nè ;)

Hạng B2
2/3/14
166
65
28
tối 1 tây e và group phượt sẽ đi ĐL có bác nào đi thì đi chung với e giao lưu cho zui.

Hạng B2
Sáng ngày 1 e cũng và nhóm bạn cũng đạp từ VT lên DL đây, cũng lần đầu tiên đi đường đèo và đang lo lắng hjz e lấy bằng 4 năm gòy, mà thỉnh thoảng mới chạy vì đi làm xa nhà không có dịp chạy nhiều, mai 1 mình mình gánh cả nhóm hjz cũng may đọc cmt của các bác em đỡ căng thẳng phần nào :D
Em tính đi đường của ven biển đến phan thiết rồi lên đà lạt, mọi người thấy sao ạh?

Hạng B2
11/10/14
296
171
43
Tp.HCM
Bác chủ lên đà lạt thì nên đi đèo pren, đèo mimosa toàn xe tải chạy nên đường giờ nó cày ghê lắm, hồi mới làm em mê chạy mimosa lắm vì đường vắng và ngon, nhưng giờ cạch, xe tải phóng ầm ầm

Hạng B1
14/9/13
93
27
18
31
Em thấy đèo Đà Lạt cũng ko đến nỗi hãi hùng bác cứ tự tin mà đi chạy đúng tốc độ ko vượt là ok khoảng 7 8h là đến nơi.

Tập Lái
10/2/14
1
0
1
Bác Dalatjolie1976 là người bản xứ cho nên hướng dẫn rất kỹ và ngắn gọn. Đã gần 10 năm mình không đi ĐL, một ngày gần đây nếu có dịp thì mời Dalatjolie 1976 một tách cafe cho ấm lòng OSer.

Hạng B2
8/5/08
386
312
63
Những đường đèo lên ĐL: Lần đầu tiên hơi lo và hồi hộp, lần 2 thấy thích, lần 3 quen rồi thấy đã. Tóm lại chạy đường đèo lúc nào cũng có cảm giác lâng lâng , nhất là khi nhìn xuống thung lũng hun hút, con đường quanh co phía dưới, xe cộ nhỏ xíu như đồ chơi.

• Like
Reactions: drtlien