Hạng B2
10/10/14
130
94
28
Ý bác hailua2 mua dâu tây ở Đà lạt đúng hôn, có 3 nơi ơ Đà lạt bán Dâu Tây em cho là ok bác nhé, em chỉ đường rồi bác vào google map coi luôn nha . 1- khúc cua cuối đường Nguyễn Công Trứ quẹo Xô Viết Nghệ Tĩnh, 2- Ngã tư cây số 4 giao nhau đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Thánh Mẫu, Bặch Đằng, 3 - Khu chuyên canh dâu tây vào tận vườn hái dọc đường Thánh Mẫu. Thích mua hái sãn, đổ hàng đống, chọn và đống hộp bác chọn 1 và 2. Thích cảm giác săn bắt hái lượm chọn 3.
Mình thuong xuyên 1 mình cưỡi v2 lên dl công tác, tuần sau alo bác làm vài ve giao lu nha?
TÙNG 0989757556

• Like
Reactions: Dalatjolie1976
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Bữa 2 Tây em đã lần đầu cầm lái xe AT lên đèo Tà Pứa, Bảo Lộc. Không có gì đáng sợ cả. Dễ hơn tưởng tượng rất nhiều. Thấy ngon ăn, e còn để gấu nhà e, mới lấy bằng 1 ngày, lái lên đèo Pren luôn he he.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Bác quá khen, vì công việc cộng với cái máu của dân Digan nên mình lang thang nhiều. Thật lòng thì đi đâu cũng vậy bác ạ, trên OS có rất nhiều bác mình phải học hỏi các bác ấy, cốt lõi an toàn vẫn là trên hết, đã cầm đến vô lăng là tuyệt đối không chủ quan, không ngạo mạn, mặt dầu có cảm hứng như đang chơi một môn thể thao thì cũng không được hiếu thắng. Hành vi an toàn khi tham gia giao thôi là nền tảng.
Nói đến các đường đèo xin tặng bác clip này, hy vọng có dịp bác sẽ chính mình trải nghiệm..và nhớ hú một tiếng, mình sẽ tháp tùng với bác..hehe..
https://www.youtube-nocookie.com/embed/skC8u4Ok0Kg?rel=0

Chúc bác & AEOS có những chuyến du hành trong mùa lễ 2/9 sắp đến luôn an toàn & như ý.
xe clip xong ớn quá.gặp em nà éo dám nái đâu heheheh

Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
e muốn lái lên DL lắm mà nhà e lại cấm k cho,e thấy lái 1 mình hoặc đi ít ng sẽ tự tin đi dốc hơn.chứ đi đông xe đủ tải leo dốc cũng hơi run chân cứ sợ nó tuột hay tắt máy

Hãy tập kỹ năng lái đúng như những gì thầy dạy. Đà lạt là nơi leo dốc rất thú vị!
Đọc nhiều bài nói về những kinh nghiệm lái xe dần dần hấp thu và thực hiện.
Hãy tự tin với tay lái của mình!
Tuân thủ quy định là không có gì đáng lo ngại!
Chúc bạn ngày càng vững tay lái!

• Like
Reactions: WMS
Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM
Nếu cao tốc Long Thành - Dầu Giây xongb, thì chạy khoảng nhiêu tiếng, bao nhiêu km vậy các Bác. e tính đi cuối tháng này, tks.