Tập Lái
26/6/13
19
30
13
Khó quá bỏ qua đi bác, thời này còn đi xe hơn 10+ năm, giá đắt tốn xăng làm gì :(. Trong này ko bị hâm thì là cò lái :mad:, ngoài ra có mấy ng trót dại đang cố gắng đẩy đi để đổi xe mà chưa dc :confused:. Bác phải cân nhắc ;)
thank you bác đã nhắc nhở e, e sẽ cận thận để tìm đc xe như mng muốn

Tập Lái
9/3/17
15
70
13
44
Lại réo em làm cái giề đới .... éo có tiền đổ xăng ... lại phải mua cái Hố Xí .. hôi rình về che mưa che nắng đây ... hu hu
Đắp vào mả Tiền nó giông giống con Lăng Cu Đơ ... mẹ kiếp
View attachment 755997 View attachment 755998 View attachment 755999 View attachment 756000
A trai cho E hỏi cái cánh gió máy lạnh (cho LC 80.) mua ở đâu vậy A? Con xe của E nó rụng nụ và gảy gần hết rồi nên E định mua để thay. E cảm ơn A nhiều.
Ps: Mà hình như con xe A nó gảy 1 thanh bên phụ thì phải? :)

Hạng B2
8/3/06
357
3.071
93
Quảng Ninh
www.facebook.com
A trai cho E hỏi cái cánh gió máy lạnh (cho LC 80.) mua ở đâu vậy A? Con xe của E nó rụng nụ và gảy gần hết rồi nên E định mua để thay. E cảm ơn A nhiều.
Ps: Mà hình như con xe A nó gảy 1 thanh bên phụ thì phải? :)
Đặt hãng đắt lắm ... thoai ra vựa ve chai kiếm cái nào hợp chế cháo vào ... hoặc ăn cắm xe nào nó còn lành Ý ...hơ hơ

Hạng B2
18/4/16
175
1.141
93
59
mèn đét ơi, bác kiếm hố xí hơn năm mới dc, chắc là ngon hết xẩy rầu :D
Ưng ý mềnh thôi bác ! Còn rất nhiều việc phải làm ! :em nó gần 22v km , sơn lỡm quá còn các thứ em thấy ok ! Chạy thử 190km/h buông tay phanh mấy phát rất ổn định em ưng ! Áp dầu hơi thấp chắc phải thay phớt , gits rồi ,,