30/7/08
1.200
7
38
Duong_cao nói:
Em ra rồi em lại vào mà chẳng gặp được bác... tiếc quá...

Em cũng nghe nói bác phải về SG gấp vì chuyện buồn của gia quyến. Gửi tới bác lời chia buồn muộn màng

30/7/08
1.200
7
38
Ở thôn Vĩ có rất nhiều quán như thế này

Lang thang ở Huế những ngày mưa

Mùa này không phải mùa du lịch ở Huế nên các quán đều rất vắng khách. Nếu không có người dẫn đường thì bọn em không nghĩ là những quán này vẫn đang lặng lẽ đợi khách

Bọn em vào một quán có cái sân vườn kề ngay bờ sông Hương. Ngay sát bờ là một cây sung chi chít quả, cành lá la đà đổ bóng xuống mặt nước bàng bạc

Bà chị em sung sướng vì kiếm được cái võng

Còn em thì lượn quanh vườn 1 vòng

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/11/08
1
0
0
huế
sao bác ko nói về một vaì hình ảnh của con ngươì dễ mến và thân thiện nơi đây nữa nhỉ...hêhê

Hạng D
3/9/08
4.594
47.208
113
Huế còn một món ăn nữa, rất độc đáo xin đừng bỏ qua đó là bánh canh bột lọc.

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
thanghyundai nói:
sao bác ko nói về một vaì hình ảnh của con ngươì dễ mến và thân thiện nơi đây nữa nhỉ...hêhê

con người Huế vốn thế rồi cần chi phải nói đến nữa bác ơi !

30/7/08
1.200
7
38
thanghyundai nói:

Tội em thật đáng trách, đáng trách qúa.
Em mắc cái bệnh ngồi viết là cứ hay lan man, mãi mà không hết cái buổi chiều lang thang các lăng tẩm ở Huế để còn về gặp các bác buổi tối như đã hẹn. Thôi gặp lại các bác ở "hồi "sau nhé :D:D

30/7/08
1.200
7
38
hoadat nói:
Huế còn một món ăn nữa, rất độc đáo xin đừng bỏ qua đó là bánh canh bột lọc.

Bác nói làm em tiếc quá, em lại chót bỏ qua mất rồi. Nhưng thôi ... có lẽ còn nhiều cái tiếc thì cái mong muốn được quay trở lại nó mới càng mãnh liệt bác hỉ :D:D

30/7/08
1.200
7
38
xecuuhoa nói:
thanghyundai nói:

con người Huế vốn thế rồi cần chi phải nói đến nữa bác ơi !

Tại ở Huế "Mưa cứ rơi dầm dề, ngày cứ dài lê thê" nên em viết mãi nó chưa hết ngày đó các bác. Các bác cố gắng đợi đến tối em lại
cùng các bác

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
Em nhìn cái "chùm sung" trông nó cứ thế lào ý Bác ơi;););) Nhưng mọi thứ rất cảm xúc, và rất đẹp