Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Như vậy có thể hiểu là tùy từng thời điểm mua xe Si 2016 mà sẽ có xe sẽ dùng được luôn chức năng này và có xe phải sửa Firmwave thì mới dùng được phải không bác :(
Theo em thì đúng là vậy. Còn các Bác khác thì e k rõ vì có thể có 2 cách khác nhau.

Tập Lái
29/10/17
9
2
5
40
Paddle shift thì độc quyền anh Trí anh ơi. 2 anh này ở SG hết. Nếu làm 2 cái thì qua anh Trí cho tiện. A Trí thì loanh quanh Q6, Q8 lại anh Trí cho gần. Anh Thanh thì vùng ngoài hoặc trung tâm TP
Các bác toàn ở SG hết ở HN hi vọng có dịp các bác ra ngoài này làm tour làm cho anh em ngoài này với nhé ;) Của em chắc là do Firmwave rồi nên chỉ ngóng mỗi các bác ở trong đó thôi chứ ngoài này em gọi lên hãng nó cũng từ chối làm các dịch vụ kiểu này :(

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Paddle shift thì độc quyền anh Trí anh ơi. 2 anh này ở SG hết. Nếu làm 2 cái thì qua anh Trí cho tiện. A Trí thì loanh quanh Q6, Q8 lại anh Trí cho gần. Anh Thanh thì vùng ngoài hoặc trung tâm TP
Vụ Paddle chờ thêm thời gian nữa xem có chỗ nào không. Tks bác

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Paddle shift là do anh Trí viết riêng nên đợi thêm thì chắc 800 năm nữa đấy ạ :(
Paddle shift đi cao tốc, ql vượt cont đã quá bác @genta kkkkk
Nhiều đoạn cho 80 mà vướng 2 cont e vượt qua hết đầu 2 cont nhìn đồng hồ lên 100... ặc may chưa ăn biên bản....quá nhanh quá nguy hiểm. Lỗi do cái paddle shift kkkkk
Đợi có dịp đi đèo thử thêm.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.076
113
Paddle shift đi cao tốc, ql vượt cont đã quá bác @genta kkkkk
Nhiều đoạn cho 80 mà vướng 2 cont e vượt qua hết đầu 2 cont nhìn đồng hồ lên 100... ặc may chưa ăn biên bản....quá nhanh quá nguy hiểm. Lỗi do cái paddle shift kkkkk
Đợi có dịp đi đèo thử thêm.
Vượt trên đèo mới hồi hộp...kkk. Khoảng cách an toàn là 1 chuyện, trả lẫy về - đạp 1 phát qua xe rồi trả lẫy + lên số lại: cảm giác rất yomost...kkk

Hạng C
18/11/07
752
1.167
93
Vĩnh Long
Vượt trên đèo mới hồi hộp...kkk. Khoảng cách an toàn là 1 chuyện, trả lẫy về - đạp 1 phát qua xe rồi trả lẫy + lên số lại: cảm giác rất yomost...kkk
Em làm paddle shift xong em chỉ sử dụng để...bấm còi =))) vì em có chip chân ga nên chưa cần ở đường bằng. Dự kiến tháng 01 e đi ĐL mới tính. Hihi