Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Lắp đặt truyền hình KTS

Tập Lái
22/7/06
22
0
0
www.otosaigon.com
chào các bác
Em ở HN , vừa mới sắm 1 con xe Jolie limited đã có lắp sẵn màn hình hiệu kenwood . Tuy nhiên , sau khi xem xét em thấy cái màn hình này mới chỉ xem được DVD chứ không xem được TV (mà thằng cu nhà em cứ thích mới chết ) . Sau khi tham khảo thì em thấy bảo là sẽ xem được TV nếu lắp thêm đầu thu KTS . Nhưng ngoài thị trường có rất nhiều loại (đắt nhất là HUMAX : 4.200.000 đ được quảng cáo là đi trên 100KM/h vẫn không bị giật , còn lại là từ 100 USD trở lên ) .
Các bác cho em hỏi : nếu vậy lên lắp loại đầu thu nào vừa rẻ , vừa chất lượng ???
và chất lượng của những đầu thu đó ntn?? những khu vực nào thì có sóng ??? và noi chung có nên lắp hay là không ?
Em là kẻ ngoại đạo mong các bác chỉ giáo

Hạng B2
28/12/05
207
2
18
RE: Lắp đặt truyền hình KTS

tôi cũng quan tâm ĐT KTS; TV cần hơn DVD. Cám ơn các chuyên gia cho thông tin

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Vâng em có thêm mẫu cho các bác tham khảo nhưng như bác Catrang7557 thì hơi khó vì theo em bền ,đẹp ko bao giờ đi với rẻ đâu bác.....:):):)
loại này theo lý thuyêt là đi 240km/h nhưng em đã test thử rồi tầm 140 km/h vẫn ok còn hơn em chưa dám.....:D:D:D
giá là :200$

Tập Lái
6/4/05
41
0
0

cái angten của nó bi nhiu vậy bác? em mua mỗi angten thôi có được không vậy? nếu được thì cho em giá luôn nhé.

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

bắt được HBO không bác?
KTS nhà bác như nào thì trên ô tô của bác bắt như vậy ....:)
nhưng những kênh mới của đầu thu 901d thêm 8 mới ko có.......
cái angten của nó bi nhiu vậy bác? em mua mỗi angten thôi có được không vậy? nếu được thì cho em giá luôn nhé.
Dạ được bác ạ! giá 1 chiếc là 30$

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/10/05
98
1
8

Mấy cái đầu thu kỹ thuật số trên oto chỗ thoáng thì xem ngon nhưng đi trong phố thì lởm lắm, tôi có thằng cu em cho test mẫu bọn Khựa làm là V-Digital xem được một thời gian rồi chán, dẹp

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Vâng em có thêm mẫu cho các bác tham khảo nhưng như bác Catrang7557 thì hơi khó vì theo em bền ,đẹp ko bao giờ đi với rẻ đâu bác.....
loại này theo lý thuyêt là đi 240km/h nhưng em đã test thử rồi tầm 140 km/h vẫn ok còn hơn em chưa dám.....

[&:][&:] Cái đầu thu KTS và ăng ten này có bảo đảm là trong thành phố và các quận vùng ven sử dụng được khi xe di chuyển không vậy bác.Hay là nó bị đứng hình hoặc bắt không được sóng .Tui cũng đang quan tâm đến nó bác có thể cho biết thêm thông tin được ko ??

Hạng B2
4/9/05
347
3
18
57
Ha Noi
www.scosche.com

Trích đoạn: longthinhaudio

Vâng em có thêm mẫu cho các bác tham khảo nhưng như bác Catrang7557 thì hơi khó vì theo em bền ,đẹp ko bao giờ đi với rẻ đâu bác.....:):):)
loại này theo lý thuyêt là đi 240km/h nhưng em đã test thử rồi tầm 140 km/h vẫn ok còn hơn em chưa dám.....:D:D:D
Công nhận cái này bắt tốt nhất hiện nay