Tập Lái
16/4/12
3
0
0
Tài xế xe 16 chổ
Lật xe Pazero trong thành phố mới Bình Dương

Mới đầu em tưởng bác tài xe 16 chổ "ra đi " luôn rồi nên không dám tới gần, sau khi gọi 113, công an phường xong em chất hết các nạn nhân lên xe 7 chổ của em đưa về bệnh viên Đa Khoa tỉnh Bình Dương, lần đầu tiên mở đèn xi nhanh chay tốc độ cao mà không sợ XXX bắn tốc độ ý.:):)
Bác chủ có lầm không vậy?Em đọc nhiều báo mạng thấy đăng người văng ra khỏi xe khách là 1 nam thanh niên sanh năm 1995,nếu vậy thì chưa đủ tuổi cầm lái rồi?Bác chất hết nạn nhân lên xe bác thì em khâm phục bác thật,em thì không dám đâu vì thấy máu là em run rồi.

Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Chủ thớt đứng chụp hình vụ việc rồi thì phải chở nạn nhân đi chớ. Chụp hình, post mạng mà bỏ đi thì bị chọi đá chết luôn á :D

Hạng C
14/4/11
519
578
93
ngã tư này có đèn giao thông mà không nghe báo nào nhắc đến nguyên nhân vụ tai nạn nhỉ. Em nghĩ là một trong 2 anh vượt đèn đỏ, không dám nói đến thì có thể anh biển đỏ chạy sai chứ dân đen mà chạy sai là um sùm rồi. Trong khu này đáng sợ hơn nữa là mấy xe ben chạy 80-90km mà vượt đèn ầm ầm.

Hạng C
1/5/12
715
21
0
42
10 điểm cho bác chủ thớt vì hàng động cao cả ... mà bây giờ ít ai dám làm như bác ( đừng nói là xe cá nhân , ngay cả taxi nhiều khi gọi chở người đi cấp cứu nó còn chạy luôn ... tâm lý chắc sơ dính máu phải vệ sinh xe. 1 cái nửa là thêm rắc rối với bênh viện + cơ quan điều tra ... )

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Bác chủ có thể kể thêm cách kéo được nạn nhân ra khỏi xe và cách sắp xép ngươi. bị thươbg trên xe ra sao

Hạng B2
8/3/12
318
30
28
Xin cảm ơn Bác . Cầu mong mọi người bình an.
Chúc các Bác Tài an toàn trên xa lộ.