Hạng B1
8/3/15
96
70
18
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tình hình là mấy hôm trước e có wa bác khactrung làm angle eye & led angel eye làm rất đẹp,e rất thích, còn cái led thì e có hỏi 1 bác già già trong đó nói là cái led là phải đặt hàng 2-3 ngày mới có & khi làm led thì phải tháo banh toàn bộ đèn ra & sơn đen cái gì gì nữa đó (e ko nhớ). E tính làm led theo mẫu này nè bác khactrung ơi
LED KIA CARENS S2014 - BÁC KHẮC TRUNG CHO EM HỎI

em thấy trong hình này đâu có sơn đen cái gì đâu bác !?!?
Hiện tại xe e mới chỉ làm được angle eye như hình dưới đây:

LED KIA CARENS S2014 - BÁC KHẮC TRUNG CHO EM HỎI

Hạng B1
8/3/15
96
70
18
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác khactrung cho e hỏi luôn là nếu e đặt cái led đó thì bao nhiu lâu có, & giá bnhiu? gắn vào lâu ko bác?vì e làm ca kíp lung tung nên phải xác định là thi công mất bao lâu để em còn đổi ca mới làm được.
Em cám ơn bác khactrung, em là em ưng ý cái angle eye & cái xenon cos lắm luôn, lễ này e sẽ test 1 chuyến Phú Giáo 8h tối trong rừng cao su xem ánh sáng ntn hihihi.

• Like
Reactions: khactrung
Hạng B2
7/4/15
152
269
93
48
PM cho bác í đi, lập thớt hỏi có khi 1 năm nữa bác í chưa xem !

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bác khactrung cho e hỏi luôn là nếu e đặt cái led đó thì bao nhiu lâu có, & giá bnhiu? gắn vào lâu ko bác?vì e làm ca kíp lung tung nên phải xác định là thi công mất bao lâu để em còn đổi ca mới làm được.
Em cám ơn bác khactrung, em là em ưng ý cái angle eye & cái xenon cos lắm luôn, lễ này e sẽ test 1 chuyến Phú Giáo 8h tối trong rừng cao su xem ánh sáng ntn hihihi.
Dạ nếu em làm sẵn trước cho bác thì khi bác tới em thi công gắn vào mất khoảng 3 cho tới 4 tiếng bác ạ .

• Like
Reactions: Sunny311