Tập Lái
4/5/19
44
12
3
Ra đường nhìn Lexus vẫn có cái cảm giác gì đó “trên cơ” merc, bmw có ai giống mình k ???
:)) vì nó đắt hơn , chấm hết . k nhì nhằng bài ca trình bày ở mỹ các kiểu thì vấn đề là nthe

Hạng B1
17/10/19
66
8
8
37
Người có khả năng chơi em này thì trong tay phati có vài trăm tỷ
Nếu em có vài trăm tỷ em sẽ chọn... mercedes G class cho nó hầm hố chứ không chọn lx570

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Bác ơi, ngay cả giám đốc cấp cao của Toy chỉ dám mơ Lexus = bộ 3 đến từ nước đức thôi ạ.
Ở VN chắc đúng, vì ngồi trong LX570 - 1 là "đầy tớ cấp cao", 2 là "Trọc phú", 3 là kiếm tiền bằng "cơ chế/quan hệ"

Em có 100 tỏi em chạy GLS cho sướng.

Ai mua LX570 là thần tượng Lexus lắm, hoặc không phải tiền của họ. Đừng nói tới mất giá nha. Em mua con GLS dư ra gần 5 tỏi bỏ bank thôi (không thèm buôn đất) lấy lãi để đi bảo dưỡng, sau 10 năm 5 tỏi + bán xác con GLS vẫn lời hơn bán con LX570 cũ
Like bác.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Không biết 570 đi như nào, chứ 470 mình từng cầm lái, nó không có nhảy chồm chồm lên đâu, mạnh nhưng tăng tốc theo kiểu tăng tốc mềm ấy, cũng không hơn turbo về độ trễ đâu. Nó thiết kế chủ yếu là êm ái, không vọt như xe thể thao. Ngồi cực êm, đóng kín cửa không nghe thấy gì ở bên ngoài, qua ổ gà cũng không cảm nhận được ( cái này mau hư phuộc nè, bác nào thấy êm cứ phang ầm ầm là nhanh đứt lắm)lái chán bỏ xừ nhưng thằng người ngồi ở ghế ông chủ thì đúng là hưởng thụ
vậy mình cầm Lái ko nên mua con xe này hả bác :)

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
thích câu lúc già có tiền thì hết hứng. Phải thế
Lúc đó nhìn ( hotgirl) chảy nước miếng ròng ròng mà lực bất tòng tâm haha, ko biết liếm láp còn đc ko nữa ...haha

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Nói thật khi em có may mắn mà giàu, nghĩ đến mấy con to bự hạng sang, em quất chiếc 570 này liền. Tầm đấy thì thấy con nào hợp nhãn là mua thôi, mấy cái khác có quan trọng gì nữa. Vì em thấy 570 đẹp, sang, bề thế, lâu lỗi mode. Chứ thật sự tầm gần 10 tỷ mua RR vẫn hơn, nhưng mà bồ kết cái dáng xe của Lexus 570 quá :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Người giàu họ suy nghĩ khác người lắm. Bạn em có đứa tổng tài sản 30 tỷ mà đi con mer 3 tỷ, có đứa 100-200 tỷ mà chỉ đi innova thôi.
100-200 tỷ mà đi innova thì ... ko biết nói sao luôn :D để đến khi ngắm gà khoả thân- vợ người ta xài , con thì người ta sai... đắng lòng..

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Người có tiền mua xe từ 5 tỷ trở lên thì chắc là các bác đại gia rất giàu rồi nên cái xe nào ngồi thật êm thật rộng thật an toàn thì người ta mua thôi, ai quan tâm cái máy cũ hay mới, uống xăng nhiều hay ít, cho nên các bác đừng so 5 tỷ của GLS hay hơn 8 tỷ của Lexus, quan trọng là ngồi vô trong con nào sướng hơn con nào, còn lái hay hay dở đã có tài xế riêng, bác tài cũng không quan tâm, cứ trả lương cao thì ngồi con nào cũng được.

• Like
Reactions: quangnguyen3105
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Vhu
Người có tiền mua xe từ 5 tỷ trở lên thì chắc là các bác đại gia rất giàu rồi nên cái xe nào ngồi thật êm thật rộng thật an toàn thì người ta mua thôi, ai quan tâm cái máy cũ hay mới, uống xăng nhiều hay ít, cho nên các bác đừng so 5 tỷ của GLS hay hơn 8 tỷ của Lexus, quan trọng là ngồi vô trong con nào sướng hơn con nào, còn lái hay hay dở đã có tài xế riêng, bác tài cũng không quan tâm, cứ trả lương cao thì ngồi con nào cũng được.
Chuẩn đó anh, một khi tiền bạc không phải là vấn đề thì người ta chỉ cần biết lên xe ngồi có êm, rộng rãi thoải mái hay không! Mà em để ý những bác mua lx570 đa phần liên quan tính chất công việc phải đi công trình, địa hình nhiều. Chỗ em đa số toàn mấy ông buôn gỗ hay đi rừng rú, đi đường trường nhiều mới mua.

• Like
Reactions: PeggyMaz