Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Xin chào bros!
Ngày mai tớ chính thức bắt đầu được cưỡi 4 bánh! Sau 1 thời gian đọc các bài viết của A E trên này, tớ quyết định mua Spec. Dù sao cũng vừa tầm tiền, không sang trọng quá mà cũng không đến nỗi úi xùi! Phù hợp với 1 thằng mua xe lần đầu tiên.
Rất cảm ơn A E vì qua những thông tin thực tế trên này, tớ tự tin rước con Vợ lẽ về nhà! Và cũng xin chia sẻ niềm vui này với A E! --> Đây là lần đầu tiên tớ post bài đấy!
XIN CẢM ƠN BÁC HÙNG - ColourMatiz - đã tư vấn cho Em rất tận tình và chu đáo!

Ngày mai là 1 ngày vất vả vì phải đi lấy xe, làm giấy tờ, và mua đồ trang sức cho con Vợ 1 tý! Khi nào xong xuôi, tớ xin được post hình Con vợ lẽ của tớ cho các bác xem và góp ý!

Mong A E cho tớ gia nhập 4R và gia đình KIA! :)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Lính mới xin chào anh em trong 4R!

Chào người anh em Ki Lôm Bô , Chúc mừng , chúc mừng , đu mấy vại ra mắt nhé

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác tóm được bác Co lờ mà tịt là êm rùi. chúc mừng bác

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Chào mừng bác Phuc, hy vọng bác sẽ hài lòng và trung thành với em vợ này, luôn tiện cho em biết bác ở đâu vậy, và tổng thiệt hại là bi nhiêu?

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Chúc mừng Bác, rồi đây Bác còn khổ dài dài về xe,,,,xe với cộ khổ làm sao

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Xin chào các bác! Sau khi post bài đầu tiên thì E được bác ColourMatiz nhắc nhở ngay là trên này có nhiều bác lớn tuổi lắm, nên nếu E xưng hô có điều gì không phải thì xin các bác bỏ quá cho! :)
E ở HN. Hôm qua làm xe mất gấn 6tr, và E nghĩ đến ngày hôm nay con số này chắc sẽ không dừng lại ở đó. Cũng may là gặp được bác CM, chứ nếu không thì không biết đặt niềm tin và tiền bạc ở chỗ nào! :)

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Pác Phúc cho e hỏi xe của Pác màu gì?biển số là ?để khi ra đường có gặp e còn vẫy lại để...:D nhờ vả:D:D:D[&:]:D

Tập Lái
7/9/05
47
0
6
Hanoi

Xe của bác màu gì, biển số bao nhiêu để anh em còn biết mà nhờ vả, hì hì. :D
Chúc mừng bác cưới được vợ hai.