Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Loa Bluetooth cho xe hơi....

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác nào đang sử dụng điện thoại của hãng SonnyEricson xin hãy nghiên cứu bài này ,nhận cuộc gọi cũng như thưởng thức âm thanh bằng bộ loa này cũng tiện chứ nhỉ?Có điều không biết là chất lượng âm thanh có được cải thiện hơn so với những sản phẩm Bluetooth trước kia không nhỉ?

http://www.sonyericsson.com/spg.jsp?cc=vn&lc=vi&ver=4000&template=pip1&zone=pp&pid=10419

Tập Lái
18/8/06
40
0
6
RE: Loa Bluetooth cho xe hơi....

Cũng như tai nghe thôi chứ có gì to tát đâu

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tôi nghĩ cái này tiện hơn tai ghe vì không bị cảm giác vướng víu trên tai...Loa thì nghe nhạc được cùng các thành viên khác trên xe(trường hợp nhạc CD bị cà lăm thì nghe bằng "dế" đỡ ghiền).

Hạng B2
19/4/06
130
0
16

Bác HCivic có biết cái này bán ở đâu và giá cả thế nào không ( ở Hà nội ), tôi hỏi Sony Ericsson nhưng họ bảo không có.

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ

Thì ôi thôi xong...có 1 người đi E-240 kể cho Em về câu chuyện này rồi, súyt cháy nhà khi có bồ nhí gọi đến, Lion thì ngồi đằng sau.
P/S: Em cũng đang dùng cái này nên luôn luôn đề cao tinh thần cảnh giác!Hix...Hix...
Trích đoạn: dominhtung239

Cái này các bác đang đưa bác gái đi chơi mà có em nào gọi thì thế nào nhỉ?:D:D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Cái này các bác đang đưa bác gái đi chơi mà có em nào gọi thì thế nào nhỉ?
_Trường hợp này chắc là phải "giả vờ" quên điện thoại ở nhà thôi bác,hoặc nếu mang theo thì chỉ còn cách là "quên" bật chế độ Bluetooth hay chọn chế độ MITTING chứ còn giề,:D

@Airport_resolution: Sản phẩm này hình như mới lắm chưa phổ biến tại VN,bác thử đăng ký đặt hàng tại cửa hàng chính hãng SE xem có được không?hay bác chỉ có thể mua được ở nước ngoài thôi,ví dụ như mua kiểu trên mạng như thế này:
http://www.expansys.com/p.aspx?i=132763
Hoặc đấu giá trên này bác: http://www.amazon.co.uk/Sony-Ericsson-HCB-100-Tooth-speaker/dp/B000IZAR82
Đành phải chờ vậy hoặc xem có hàng tương tự do Tàu Khựa làm không bác?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Cái này Nhật Cường có bán thì phải đó các bác [:-]

Hạng B1
3/6/07
60
1
0

Ặc Ặc. Em hôm nay mới lên. Các bác giúp em nốt nhé. Cái em lắp là màn của CASKA kèm theo 1 bộ antena CASKA 2517. Sau khi lắp màn hình và đấu antena ( nó có giắc 11 chân cắm trực tiếp vào đầu luôn ) nhưng hiện tượng là như thế đó bác. Có hình nhưng ko có tiếng. Bác nào có loại màn của Camry 2007 thì mang ra làm chuột bạch rùi post lên cho em học hỏi nhé. Khổ thân em quá ......... Hu hu

Hạng B2
19/4/06
130
0
16

Trích đoạn: linhnd

Cái này Nhật Cường có bán thì phải đó các bác [:-]

Cám ơn bác.

Tôi có hỏi, đúng là Nhật cường có bán. Giá 1.3 tr

Cách đây 2 năm tôi có mua PPC ở đây, rất khó chịu về thái độ của cô bé bán hàng. Không biết bây giờ đã ổn hơn chưa.