Hạng B2
29/8/13
190
129
43
Loa treble hàng ghế sau xe Captiva để làm kiểng thôi phải không các bác. Các bác nghe thử xem xe các bác có âm thanh phát ra không hay là xe em hỏng rồi? Xe em Cap 2008...

Hạng C
31/7/09
516
866
93
Làm kiểng thôi , loa Cap cửa trc đủ treble, bass, cua sau loa bass thoi. quangr cáo ghi 6 loa oách ghê.
Bác nên thay bộ loa theo xe vì chất lượng cũng bình thường.

Hạng B2
29/8/13
190
129
43
bidovn nói:
Làm kiểng thôi , loa Cap cửa trc đủ treble, bass, cua sau loa bass thoi. quangr cáo ghi 6 loa oách ghê.
Bác nên thay bộ loa theo xe vì chất lượng cũng bình thường.
Vậy nó ghi 6 loa là đúng đó bác, trước 4 loa sau 2 loa còn gì. Vậy là 2 loa treble sau bị rút ruột rồi, không biết bên ngoài có bán không để em bổ sung. Nhu cầu em nghe nhạc trên xe như vậy là đủ nên chắc chả thay làm gì. Thanks bác đã góp ý

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
6 loa trên xe em phát nhạc đủ cả bác ạ, mới chạy ra xe dí tai vô từng loa nghe thử ^_^ loa của Cap nếu nhu cầu bình thường thì khá ổn rùi, lắp thêm sub điện bass đập rầm rầm, nghe cũng sướng.

Hạng C
31/7/09
516
866
93
quocdungjs nói:
6 loa trên xe em phát nhạc đủ cả bác ạ, mới chạy ra xe dí tai vô từng loa nghe thử ^_^ loa của Cap nếu nhu cầu bình thường thì khá ổn rùi, lắp thêm sub điện bass đập rầm rầm, nghe cũng sướng.
nêu nâng cấp âm thanh em thấy bác làm cái dvd oem thay cd theo xe de 1. Co them man hinh, doc dvd 2. Công suất tot hon cd theo xe : danh loa tieng to va ro hon.
Loa sup chi su dung khi da nâng cap dvd, loa, amplifier vi tieng bass chi that su hay khi may thu treble, mid da on thoa!

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Xe em thay màn hình DVD rùi bác, lắp thêm sub điện, 6 loa thì vẫn zin theo xe. Nghe nhạc dance, bass đạp uỳnh uỳnh thì đã, nhưng nghe mấy nhạc nhẹ nhàng, lãng mạn (dạng như Cẩm Ly, Như Quỳnh,...) thì tiếng ko được hay và trong lắm. Mà em thuộc loại lỗ tai trâu nên vẫn để vậy, sau này có nhu cầu thì lên sau.

Bác chủ mang vô gara kêu thợ kiểm tra lại xem, hùi trước xe cũ em cũng 1 lần mất tiếng 1 loa, đi bảo dưỡng nhờ thợ kiểm tra giùm, mà chú thợ thò tay vô làm vài động tác nó lại hát như thường.

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Để em kiểm tra xem Cap của em có dzấn đề này không.

Hạng B2
29/8/13
190
129
43
Hôm nào để em kêu thợ tháo ra xem sao rồi sẽ báo cáo với các bác sau...