Hạng C
12/11/06
776
457
63
Lời đầu tiên em xin gởi lời chào đến các bác , chúc các bác luôn có những ngày tốt đẹp nhất !
Đọc tin thấy các bác lập thớt hỏi thăm sức khoẻ của em , em vội nói vài lời với các bác. Từ hôm bị tai nạn đến giờ em mới ổn định được , các BS vẫn hứa sau một vài tháng chắc sẻ mổ khoang mủi để chỉnh đốn sức khoẻ cho em. Hiện tại sức khoẻ của em đã hồi phục được khoảng 95% , môi trên và gò má vẩn còn cảm giác tê tê, cách nay nữa tháng thì xuất hiện triệu chứng tê luôn bàn tay trái , ko biết vì sao , vẫn chưa đi khám lại vì em còn bận nhiều việc quá . Nói chung là em có cảm giác hài lòng với sức khoẻ hiện tại , cũng ko đến nổi nào.
Nhân chuyện này nhắc lại những tấm lòng, những nghĩa cử tốt đẹp mà các bác đã dành cho em , thật sự em thấy ấm lòng và rất cảm động.
Nay em xin thông báo tình hình sức khoẻ hiện tại của em là vậy để như là một tin vui để các bác đã quan tâm đến em biết, và cũng xin các bác cho em gởi lời tri ân , cảm tạ đến tất cả các bác đã vô cùng rộng lượng chung tay giúp đở em trong vụ việc ko may vừa qua.
Một lần nữa cảm ơn các bác rất nhiều !

Trân trọng
HoDacDan

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
Đến giờ nhận được những dòng chữ quen thuộc của bác là yên tâm rồi. Chúc sức khỏe bác được hồi phục nhanh chóng. Hy vọng, sẽ sớm có buổi Off để nâng ly mừng bác đã khỏe lại.